This Topic Was Deleted

This Topic Was Deleted

Té ra là nhờ giải hộ bài à, diễn đàn không ủng hộ việc hỏi bài nhé. Không hiểu chỗ nào, còn vướng mắc chỗ nào thì phải nói rõ chứ không có kiểu đăng bài lên nhờ giải đâu nha

2 Likes

Em có nói là nhờ giải bài hộ sao
trước giờ em xin giải hộ bài tập sao
thứ nhất:mấy chức năng không biết thì em đưa lên hỏi
thứ 2:bài viết chương trình trước giờ em chỉ xin thuật toán cùng ví dụ cho dễ hiểu chứ ai xin giải hộ bao giờ
thứ 3:em không biết mới hỏi,hỏi cụ google không ra mới lên đây hỏi chứ không phải nhờ giải bài tậpộ
thứ 4:Vậy cho hỏi em phải ghi như thế nào thì mới không bị coi là nhờ giải hộ
thứ 5:Cho hỏi không biết chức năng của nó là gì thì em ghi ra:chức năng của *** là gì?phải ghi sao ms không bị coi là nhờ giải h
Thank all

mình cũng k định rep lại nữa đâu nhưng bạn nói thế thì mình xin trả lời. Việc nhờ giải bài tập không nhất thiết phải nói thẳng ra là nhờ thì mới là nhờ.
Ngoài ra bạn chưa đưa ra được giải pháp hay vấn đề của mình mà mới chỉ đưa ra mỗi đề bài cho từng câu hỏi, điều này cho thấy bạn đang thụ động trong việc học. Cộng đồng dạy nhau học không khuyến khích cách học này.

Mình đã hiểu đề ở đây rồi nhưng như câu mà hỏi về chức năng thì mình phải hỏi như thế nào mới đúng ,câu 2 thì mình chỉ xin thuật toán,câu hình ảnh mình nắm được chức năng của từng bộ phân(trừ adapter) nhưng không biết như trong hình chúng liên kết với nhau như vậy mình biết nó đang làm gì nhưng trong quá trình nào thì mình không rõ lắm,bạn có thể chỉ mình cách hỏi sao cho đúng được không vì lần này còn lần sau nữa
Xin lỗi và cảm ơn bạn nhiều

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?