Tâm sự của 1 thằng mới học lập trình và sóng gió cuộc đời

thế là tuổi nhỏ tài cao rồi, nói chứ hồi cấp 2 anh toàn đơn phương :smile: lên lớp 10 11 mới bập bẹ, mà quen rồi cũng bị phản bội và bỏ vì quen xa như trường hợp của em chia sẻ ở đây, mà anh cũng ráng vượt qua thôi, anh bị phản bội hơn 4 lần rồi, giờ riết chai rồi :joy:

3 Likes

Theo anh Sơn Đẹp Gái khổ lắm, coi video của anh mà nghe Maria Ozawa quài phát ớn :smiley: Dạo gần đây còn có tin đồn Sơn béo nữa, không biết ảnh có 1 triệu USD không ? :joy:

2 Likes

Nếu đúng như vậy thì thật sự thật sự chúc mừng bạn! Vì bạn sẽ tìm được một người tốt hơn cô gái ấy rất nhiều lần :slight_smile:

3 Likes

K phải là quen xa nhau mà k có thời gian ở bên nhau đó anh . :blush:

1 Like

:smile: ý anh là xem để học hỏi có hứng học lập trình thôi :v: vụ 1 triệu đô chưa xác nhận thông tin :joy:

1 Like

quen xa là anh cũng có thời gian bên nhau đâu em :joy:, cũng vậy cả thôi, bởi không có, nên có những thằng khác cướp mất :sweat_smile:

3 Likes

Nhưng gần nhau mà không có thời gian bên nhau mới đau hơn là xa nhau k bên nhau được a ui . :blush:

1 Like

Uhm, đúng đó nhưng anh sơn chỉ nói bề ngoài thôi

Đây nè :smiley:

4 Likes

kinh nghiệm kiểu tình yêu bọ xít haha , đa nghi nhưu thế thì ai lấy phải bạn này cũng khổ lắm đây

2 Likes

Vãi chú thật ! :joy:

1 Like

Thì đó, stt của Sơn “Béo đó :D”

:)) mà em không thích Sơn Béo lắm à :joy:

1 Like

Chú nó mới 2k mà bác :smile:

2 Likes

Thích chớ, nói thế cho vui thôi

1 Like

Đúng thế. Nhưng đảm bảo con gấu sẽ không đi mê người khác :slight_smile:

2 Likes

chuẩn bài :joy: khỏi phải lo :smiley:

2 Likes

Trong c# có cái gọi là time, mình mới học nhưng cũng thấy nó hay nên làm luôn cái phần mềm hẹn giờ tắt máy. Đơn giản lắm http://stackoverflow.com/questions/296920/how-do-you-get-the-current-time-of-day

2 Likes

Về chuyện không thành công khi làm bếp có vẻ chưa có lý lắm, cứ làm theo điều mình đam mê thì thành công sẽ đến với mình.

3 Likes

Tay trái mình bị viêm xương , có nguy cơ phẫu thuật nhiều lần khi làm nặng …

1 Like

Bạn gõ code liên tụccũng gọi là nặng.

4 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?