Tài liệu và cách học C++?

đi xe buyt so may thế anh david5894
e đang chơi cuốn tin học dai cuong của vu van nam gì đấy ,có cuốn BT luôn nhưng chưa mua

1 Like

@@ xe buýt a chưa đi bao giờ. Mà bus ra Bến Thành chắc e biết mà ha, Bạn a nó học UIT hình như đi chiếc 53 ra BT thì phải @@ Hỏi lại cho chắc đi. Ra BT rồi hỏi ngta qua dh KHTN Nguyễn Văn Cừ. từ BT qua Q5 có xíu ah

mà sách đó co gi hay ko ,mat cong e di xa roi mua sách dỏm

Mình ko phải ở TP HCM, nên đi mua ở đó ko được.

@@ yên tâm đi. Sách đó a thấy hay mà. Quyển “nhập môn” là cơ bản, quyển “kỹ thuật” để luyện môn Cấu trúc & giải thuật

bai tap co giải ko a ? hay chỉ nêu vi du can ban

v mình gửi bn vài tài liệu để tham khảo : https://drive.google.com/file/d/0B0PQXRyV7ZBrNmVqcDVtSlBvRUU/view?usp=sharing
và đây là topic của mình http://daynhauhoc.com/t/tai-li-u-hay-v-c-c-t-ng-h-p-cac-bai-toan-d-va-kho-danh-cho-dan-luy-n-olympic-tin-h-c/2210/14

5 Likes

trong sách nó có code demo cho em luôn

Nhiều thứ quá, cơ bản biết load cái nào bây giờ.

cơ bản thì load cái link ở trên :))

Nói thế pó tay không biết cái link nào luôn, quá trời link luôn.

1 Like

Những bài tập khó chuẩn để thi OLP thì tất nhiên không có. sách có demo nhiều hàm, và bạn áp dụng vào bài toán thôi. VD như này :smile:

Lúc nãy mình comment có 2 link cho bn mà. đó là bn đang trong topic của mình rồi.

sao giong trong cuon Nhap Mon lap trinh mau den cua DH KHTN qua vay

đây là quyển “kỹ thuật LT” =))

Cái ThucHanhCSLT đó hả, mấy cái này là bài tập cơ bản mình có thể qua rùi, mình chỉ thấy học xong cái này mình thiếu cái gì đó mà mình không thể nắm chắc cái này.

nếu cơ bản thôi thì ko mua dau ,het tien roi
cuốn này phai khong

Mình thì tự suy nghĩ ra một bài toán. rồi giải (tự cho đề) :slight_smile: đó là cách, chứ tài liệu không quá quan trọng

có mấy chuyến sau 53,8,19 :smiley:

1 Like

oK man post must be at least 20 characters
nhưng mà kêu tài xế dừng ở đâu
ủa mà tren ban do xe 50 moi qua nguyen van cu q5

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?