Sắp đến sinh nhật DayNhauHoc, mọi người thích tổ chức gì nào?

random trong top bao nhiêu :smile:

Hay là kêu gọi ủng hộ sách nhỉ ^^

1 Like

Top 500 thành viên :smiley: chọn ra 1 thôi cho nó hên

1 Like

OK, mình quay nhiều số, ai trúng thì trả lời lại topic quay số sớm nhất sẽ lãnh thưởng

Theo tinh thần của Dạy Nhau Học thì phần thưởng sẽ là sách hoặc một khóa học (Lập trình/Tiếng Anh) giá rẻ rẻ :cry:

3 Likes

Có khi phải lên skype tường thuật trược tiếp hoặc quay lại sự kiện quay số cho nó hào hứng anh ạ :smile:, không khí kỉ niệm để lấy tinh thần bước tiếp là chính, chứ phần thưởng chỉ là 1 phần nhỏ nhỏ thôi :smile:

2 Likes

OK, có thể dùng Google Hangout :smiley:

Vậy sẽ có 2 phần thưởng nhé, một phần thưởng dành cho đóng góp từ đầu tới giờ. Và phần thưởng cho tháng 11

4 Likes

Sẵn đợt này sao không chơi đặt áo thun Daynhauhoc luôn anh nhỉ? Thấy mấy diễn đàn đều có nên mình đặt luôn cho có phong trào :kissing:

1 Like

Các diễn đàn khác làm như thế nào thế :smile:

2 Likes

Hồi đó em tham gia bên VietDesigner thì thấy họ làm như vầy :kissing: http://forum.vietdesigner.net/threads/hot-thong-bao-chinh-thuc-dang-ky-ao-nhom-forum-viet-designer.30589/

Cài này làm dịp nào cũng được mà, nhân thể làm luôn dịp này cũng hay :smile:

Thường thì admin sẽ mời mọi người đóng góp mẫu rồi vote xem mẫu nào đẹp nhất sẽ cho in, sau đó ai đăng kí size nào thì lưu lại số lượng anh ạ, ai ko thuộc diện thưởng mà muốn có thì đăng kí vào diện đóng tiền :smile:

3 Likes

Vụ in áo có vẻ hay, chắc nhờ @btm thiết kế cho cái mẫu hay hay rồi làm thôi ^^, mà chắc là không kịp sinh nhật DNH mà sẽ gửi vào buổi Meetup thứ 3 hoặc thông qua đường bưu điện :smile:

5 Likes

Có áo mốt offline chụp hình giao lưu cũng hay ý anh :stuck_out_tongue:

2 Likes

Hồi trước em cũng được 1 diễn đàn gửi qua đường bưu điện, hôm đó trời mưa nhưng vẫn đến lấy, cảm giác sung sướng lắm :smile:

2 Likes

À, vụ off-line tự phát này cũng hay đấy, cho ai thích “nhậu” :wink:

1 Like

Em không biết nữa, em chưa đứng ra tổ chức cái gì bao giờ nên e cũng chịu ko biết làm như nào :sweat_smile: chắc phải kiếm tay to hơn :sweat_smile:

Cứ tổ chức thử rồi mới học được chứ :smile: Học được cách tổ chức và nói trước đám đông. Ở DNH có nhiều bạn ở HN lắm đúng không nhỉ.

À, mà theo tiến cử của @TTmagic thì @GDGHN_AndroidTeam có giúp được vụ này không nhỉ :wink:

3 Likes

Cứ tụ tập lại rồi chia mỗi nhóm 4 tay đánh tiến lên thôi :joy:

3 Likes

Đi massage cho lành mạnh. :kissing_heart:

Ý tưởng độc đáo hề… :smile:
Xem ra, có việc gì thì không sợ thiếu ý tưởng nếu vô DNH hỏi nhề.

2 Likes

@ltd Nếu đặt áo thì em nghĩ nên chia ra 2 cụm giao áo Hà Nội và Sài Gòn, nếu được thì thêm Đà Nẵng như thế sẽ tiện hơn và…đỡ tiền ship :kissing:
Đặt áo DNH bận đi học sẵn PR giùm DNH luôn :joy:

3 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?