Những trò "hack" nghịch hay ho bá đạo mà bạn có thể làm với Chrome Developer Tools - Tôi đi code dạo

2 Likes

Chuyên mục quảng cáo, chia sẻ bài viết à bạn :kissing:. Bạn nên thêm lời tựa, giới thiệu các thứ để thu hút người đọc. Đâu phải ai trên đây cũng biết về anh Hoàng đâu.

5 Likes

Ông này là ai z? Ổng là hacker hả?

Bạn đang nhắc tới người trong video à :thinking:? Đó là anh Phạm Huy Hoàng, nickname là Tôi đi code dạo, một senior developer, leader,… nổi tiếng ở Việt Nam và hình như cũng từng là thành viên trên DNH. Anh Hoàng không phải là hacker đâu nha, anh Hoàng chỉ là một senior dev, leader,…bình thường chứ anh không có hiểu rõ hoạt động của hệ thống máy tính, mạng máy tính, có thể viết hay chỉnh sửa phần mềm, phần cứng máy tính để làm thay đổi, chỉnh sửa nó đâu.

3 Likes

Đầu tiên tôi cũng hỏi ảnh là tôi có thể đăng video này lên kênh youtube của tôi không thì ảnh trả lời là đăng lên web Dạy Nhau Học này!

Ở đây không cấm bạn đăng video của anh Hoàng hay bất kì ai làm về lập trình hay IT lên, chỉ là mình góp ý chút là nên thêm lời tựa, giới thiệu các thứ vào thôi. Bạn không thích làm thế thì cứ để y nguyên thôi.

4 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?