Như chưa hề có cuộc chia ly - DNH đã quay lại rồi nhé

Cảm ơn @Le_Dinh_Huy @nguyenvanquan7826 đã thông báo kịp thời :slight_smile:

DayNhauHoc đất chật mà người đông, server không đủ chỗ ngồi nên die. Đạt mới dọn bớt mấy thứ linh tinh để chạy lại server.

Have fun,
Đạt

22 Likes

:frowning: đặt tiêu đề bá thật đấy anh :blush:

5 Likes

e vào thấy bị lỗi 502 nhưng không biết báo cho a như nào :smile:
à mà a Đạt không accept kết bạn facebook với e TT_TT

2 Likes

welcome back !!!:yum:

2 Likes

Erm, what did I miss?

2 Likes

Anh tìm cách kiếm tiền từ DNH đi. Nâng cấp server cho mạnh như trâu. Ko ngại coi quảng cáo đâu anh

6 Likes

làm gì tới mức đông quá sập server a :smiley: có khi nào bị ddos không :grin:

3 Likes

Cái tựa đề nghe chua xót quá. Ai lâm vào cảnh ấy rồi mới hiểu. Mong cho những người hữu duyên luôn gặp được nhau.

1 Like

Tưởng Dạy Nhau Học tới ngày đi tìm đường cứu nước rồi chớ :slight_smile:

1 Like

Tưởng là không còn chỗ để thể hiện nữa rồi , may quá. Cơ mà anh đạt upgrade server đi nhé :wink:

1 Like

Mình cũng thấy vậy, quảng cáo nếu đặt hợp lý thì cũng k gây khó chịu cho mọi người, mà tiền thu được từ quảng cáo thì có thể duy trì server hoặc tổ chức event :smiley:

4 Likes

say oh yeah haha :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

anh Đạt sử dụng face nào vậy bạn cho mình xin link để follow với :grin:

May quá, welcome back :slight_smile:

Chơi quảng cáo đi anh, em ko ngại đâu dù gì bỏ vào phí duy trì DNH, đôi khi rãnh thành viên sẽ click phụ mà :smiley: Server một ngày càng to càng trâu phí đâu anh chịu nổi @ltd

3 Likes

đúng rồi, còn trống rất nhiều chỗ mà, như dọc bên phải trong topic còn trống nhiều nè, trên đầu trang và cuối trang cũng được nè…
Đừng chơi popup là được dòi… e khó chịu nhất khoản popup thôi :smiley:

2 Likes

Thảo nào hôm qua em vào mãi ko dc, à tiện hỏi luôn là anh thống kê là đang có bao nhiêu thành viên nhé (ko tính anh)

11.5k thành viên.

3 Likes

Thông báo là đang tìm cách qc thích hợp :slight_smile:

5 Likes

Em nghĩ dạng quảng cáo mà ngừoi dùng có thể tự tắt bằng tay được có vẻ dễ chấp nhận hơn, tại nếu duyệt trên điện thoại sẽ rất thiếu không gian, lại dính cả khúc quảng cáo nữa sẽ rất bất tiện

2 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?