Nhờ mọi người đánh giá trang web

mình đang học đến học kỳ 3 của Computer Engineering.
Sau một thời gian rải hồ sơ xin thực tập thì toàn không có hồi âm hoặc từ chối, nên quyết định học python với django, tại cái mảng web này thấy nhiều chỗ cho thực tập
Ngồi loay hoay 1 tuần thì cũng làm xong cái trang này.
https://poortung.xyz/
Mọi người xem hộ thế này có thể đủ entry level để xin thực tập được chưa. Cần thêm gì nhiều nữa không?
một tuần này mình cũng chỉ học dc mysql với ít html, nhiều cái vẫn là copy paste trên mạng

2 posts were merged into an existing topic: Topic lưu trữ các post off-topic - version 3

Web thiếu spacing vài chỗ, với lại ít nhất về giao diện thì lởm á :slight_smile: cố gắng sửa giao diện cho đẹp chút

4 Likes

Mỗi lần add(dùng dấu cộng) một món nó lại về home page, khá phiền phức khi muốn nhấn cộng nhiều lần. :slight_smile:

4 Likes

Bạn vào giỏ hàng mà ấn, đâu nhất thiết ở đó đâu

đặt trường hợp là nhà tuyển dụng, bạn sẽ nghĩ gì khi đọc cv của 1 sv mới bắt đầu năm 2 (học kì 3)
bạn có đủ rảnh để 1 tuần lên cty 20 giờ không?

sau khi bạn thực tập xong 2 tháng rồi sao nữa? tốt thì có ở lại làm được không?
vậy nhận bạn thì được lợi ích gì. tất nhiên lợi ích ở đây không phải là tiền hay những gì bạn làm được cho họ lúc thực tập, nhưng ít nhất cũng phải là 1 xác suất nhất định để bạn ở lại làm
nhận 10 người thực tập, chỉ cần 1 người có thể đi tiếp cùng cty trong 2 3 năm thì cũng tốt rồi, còn nhận 1 sv năm 2 thì xác suất này có lẽ là 0%

chuyện 1 tuần xong cái đó thì đầy người làm được, thậm chí là cũng không cần hiểu gì nhiều cũng làm được, tutorial giờ rất nhiều

4 Likes

Chức năng thì mình chưa rõ nhưng giao diện thì cần tỉnh chỉnh lại

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?