Nghỉ lớp 11 lâu học lại gdtx phải làm thế nào?

Chào Mn, em nghỉ học giữa chừng lớp 11 khoảng năm 2020 cách đây đã 3 năm nhưng hiện tại em có đăng kí gdtx lớp 11 vào buổi tối nhưng em đã quên hết kiến thức lớp trước rùi , bây giờ học lại em ko bit phải làm sao ạ không bít thầy cô có dạy hay nhắc lại kiến thức lớp 10 ko ạ hay cái đó mình phải tự ôn ạ , cám ơn Mn ạ

Buổi đầu đi học, bạn hỏi thầy cô dạy bạn nhé.

1 Like

Nếu thấy học tiếp từ lớp 11 không tự tin thì xin học lại từ lớp 10 cũng được mà bạn. Chứ học lớp 11 sẽ k nhắc lại nhiều về kiến thức lớp 10 đâu, nhất là ở tt gdtx. Quan trọng là ở bạn, tiếp tục lăn xả vào học để bù vào lỗ hổng hay là kiếm cái bằng cấp ba

Mình chủ yếu chỉ mún kiếm cái bằng cấp 3 thì nên chọn phương án nào tốt nhất ạ

Cám ơn bạn mình sẽ hỏi

Mục tiêu chỉ là kiếm bằng cấp 3 thì xin học lớp 12 luôn cho nhanh, khỏi cần suy nghĩ nhiều. Dù sao thì thi hết cấp 3 cũng chỉ chủ yếu là kiến thức lớp 12. Còn trong lớp thì chịu khó nhìn bài kiểm tra của bạn chép hộ nhé.

Trường bắt mình phải học lớp 11 bạn ơi

Học lại lớp nào cũng đâu quá quan trọng nếu mục tiêu chỉ là lấy bằng. Chịu khó học xíu đừng quậy phá là yên tâm lên lớp và tốt nghiệp thôi. Có điều kiện chút thì bồi dưỡng thầy cô chút chút để được hỗ trợ thì chuẩn bài

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?