Nghỉ lễ 30-4 mọi người làm gì?

Làm đồ án, pet project, về quê nghỉ ngơi, ôn thi…chắc không đi đâu chơi được rồi. Thớt đi đà lạt thích thế, mình cũng định làm 1 chuyến phượt từ hcm tới đà lạt mà chưa có $ với thời gian.

2 Likes

Kì Tết đi edit tag cho anh @ltd :’(
Ngày ngỉ thì em phải cày thôi, vì tương lai.

3 Likes

À, vậy anh chuẩn bị tách category nữa đấy ^^, chắc phải nhờ em rồi :slight_smile: Mà anh đang suy nghĩ thiết kế lại sao cho nó phù hợp. Để đặt câu hỏỉ và trả lời tốt hơn.

2 Likes

Ngỉ nhiều a Đạt có về nhà chơi hông a ?Mà quên, bên đó a có dc ngỉ k nhỉ ?

1 Like

Được nghỉ 1.5 chứ :slight_smile: Quốc tế nghỉ ngơi mà.

Thế lễ em làm gì Tuấn?

1 Like

I moved a post to an existing topic: Hỏi vui về sự khác biệt giữa StackOverflow và programmers.stackexchange?

Em thì ngày nghỉ cũng như ngày thường :blush:

1 Like

nói chung là ngày nghỉ có nhiều thời gian code hơn ngày thường :smiley:

3 Likes

Chúng tôi nhận thấy rằng các thầy không trừ 1 tuần nghỉ lễ vào thời gian 3 tuần đồ án!! :worried: :worried:

Nhưng đồ án sẽ được cố gắng hoàn tất trước khi nghỉ lễ :smile: :smile: :smiley:

3 Likes

Đúng rồi, sau lễ là lên nộp đồ án luôn. Ăn chơi đi rồi deadline tới sát đít :smiley:

2 Likes

Mai mốt chắc em “xin” đồ án của mọi người, rồi lên đại học chỉ việc chơi :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Đi chơi 1 ngày, ngủ nướng và xem phim 1 ngày, còn 4 ngày thì tập tành đọc về boostrap, và angularjs, e muốn thử sức bên web chút, lâu lâu ngó qua đọc lại về python.hi. vậy chắc a k về dc nhỉ .

3 Likes

Mỗi trường một đồ án khác nhau mà :smiley: Làm trước lấy kinh nghiệm thì được.

3 Likes

MÌnh thi cái này + code :smile:

2 Likes

trước lễ + sau lễ : lo học bài thi
còn trong lễ thì còn ôm cái đồ án + về nhà với má + học bài :smile:

1 Like

Chốt lại là hình như mọi người ai cũng code không ai là nghỉ ngơi đúng nghĩa nhỉ :smiley:

3 Likes

ít nhiều gì cũng nghĩ chứ, về nhà là ko học dc như ở trọ

2 Likes

Về nhà thôi. :smile:

2 Likes

em thì 1-5 deadline đồ án :slight_smile: (ngắn gọn - dễ hiểu).

1 Like

Vậy bạn cố gắng hoàn thành trước ngày đó đi.hehe.lễ để restart lại bản thân :smile:

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?