Nên học THIẾT KẾ 3D ở VTC Academy hay Arena?

E đang tìm trường học thiết kế 3d, em chấm được 2 chỗ là VTC Academy với Arena. Cơ sở vật chất bên nào cũng ngon mà học phí thì đắt lòi ngang nhau, còn chất lượng dạy với cam kết việc làm có đúng như quảng cáo k thì e k rõ. E nhờ mọi người tư vấn dùm em là em nên chọn trường nào với.

VTC Academy chương trình dạy chuyên sâu 3D còn Arena thì dạy dàn trải 2D lẫn 3D -> chọn VTC ok hơn nếu bạn muốn học chuyên sâu nhé. Còn học phí 2 trường đấy dạy 3D mức đấy là ổn chứ k cao đâu bạn, học 3D mà. Chúc bạn học tập tốt!

2 Likes

mà e muốn học thiết kế sâu 3d hay biết nhiều. học sâu 3d thì vtc bên đó họ chuyên, còn muốn cả 2d 3d các thứ thì arena

2 Likes

bạn có người quen nào học ở VTC không? nếu có thì càng tốt, bạn cho mình xin tư vấn kỹ hơn với…

chắc theo VTC quá. em muốn học chuyên sâu 3d thôi.

VTC đang có ngày học thử vào CN tuần này kìa b, đăng ký học thử cho biết

1 Like

ủa z hả? cho mình xin thông tin chi tiết hơn với.

1 Like

mình thấy nếu bạn phân vân thì nên tham dự các lớp học thử và các buổi Openday của 2 bên để hiểu rõ á. mình đã từng tham gia của 2 bên nhưng cá nhân mình thấy bên vtc tốt hơn thật

bạn lên Fanpage để xem nha, nhiều buổi học thử lắm https://www.facebook.com/VtcAcademyofficial/

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?