Nên học lập trình game ở VTC hay Aptech?

Chắc bác ban ngày đi học, tối cày game nên mới thế, còn phù thuộc nhiều yếu tố nên mới không được nhận , chưa gì bác đã đổ cho cái trường dạy kém.

Cả VTC và aptech đều cam kết đầu ra để sinh viên có việc làm, không có việc làm thì có ma nó mới nộp vào những trường đó. Học phí khá cao thì phải đi kèm với nhiều lợi ích chứ

Đấy, lại quan niệm bằng cấp. Vụ án gian lận điểm ở Hà Giang chưa đủ cho bác ngộ ra là cái hệ thống giáo dục này toàn lỗi hay sao mà còn tin vào bằng cấp.

Bác nên làm đẹp lại cái CV , kĩ năng code với tiếng Anh , kĩ năng trả lời phỏng vấn nữa rồi đi nộp tiếp, rồi trong 2 3 tuần cũng có người nhận thôi, VN đang thiếu coder mà

Không biết bạn đã đăng kí hay chưa, inb mình để mình tư vấn cho, đã học ở VTC 1 năm làm game, đóng hơn 30 triệu, và khuyên là không nên.

mình vừa đăng ký xong, do thấy lập trình game hiện nay của vtc là ổn nhất rồi, mấy chỗ khác không chuyên. Sao vậy bạn ?

Chắc em học đại cho có kiến thức rồi rèn mấy thứ như anh nói, chứ điểm với chả bằng ảo quá . Vụ đó đến bây giờ em vẫn tức, chăm học không bằng có bố làm to và chủ tịch tỉnh ủng hộ, lùm xùm xong cũng im chứ đâu nói là mấy đứa nâng điểm bị cấm thi gì đâu. Công bằng ở đâu ?!

Em thì học tệ , không cố gắng nên chấp nhận, nhưng mấy đứa lớp em thấy học trâu học bò mà cũng bị những đứa mua điểm leo lên đầu

Topic bị đào mộ liên tục bởi spammer nên mình close.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?