Một thói quen mỗi tháng: Tháng 3, 4 .. 11, 12 - Chạy bộ

Tấm cuối trông anh khác quá, thon gọn, khỏe mạnh hơn nhiều :thumbsup:

Chỉ chạy không thôi mà được vậy hả :heart_eyes:

2 Likes

trước mình chỉ chạy thui gần đây chạy xong quay sang tập xà tạ bên công viên india gandi nhưng chỉ mới tập tọe làm quen thôi

3 Likes

Hâm mộ anh @huanbeo71 quá.

Động lực nào thúc đẩy anh chạy 4 tháng liền thế?

2 Likes

cuối năm ngoái đi khám tổng thể phát sinh lắm bệnh quá: gan to, lá lách to ,gan nhiễm mỡ,tim tăng thất trái ,mỡ máu,tiểu đường …sợ quá về tập thể dục để lấy lại sưc khẻo ,mình cố gắng duy trì tập mỗi ngày cũng có lúc lản nghỉ 4 hôm nhưng nghĩ về sức khỏe lên cố gắng (lúc nào sáng dậy cũng nghĩ hôm nay không tập sẽ lại tăng cân) ý nghĩ đó là động lực cho mình thôi

3 Likes

hôm nay sáng hà nội mưa to quá phải nghỉ một hôm rùi huhu

4 Likes

hi hôm qua mưa nghỉ hôm nay chạy thêm 1 vòng hơi quá sức

4 Likes

a ơi, a đi khám lại chưa ạ? xem ngoài thể lực thì bên trong có tiến triển gì không ạ?

ộp… e muốn béo lên. mà xem ra chạy bộ không phải là giải pháp tốt rồi (?) hị hị…

2 Likes

định tháng sau mới đi khám lại nhưng thấy người sảng khoái ko có mệt mỏi gì

4 Likes

Hồi tháng 3 chạy nhưng rồi lại lười, up lên đây cho nhớ để khỏi lười :joy:
Mỗi lần chạy tí là đau cẳng chân nên toàn đi bộ :confounded:

3 Likes

cả tuần này chẳng giảm được tý nào hôm nay tăng lên 7 vòng

3 Likes

lê trần đạt ơi mình ko trả lời được nữa rùi giúp mình với

3 Likes

Tuần sau e bắt đầu chạy lại :smiley:

2 Likes

2 Likes

Khu hồ hoàng cầu chạy thích vãi chưởng. Trước e chạy ở đấy, h chỗ e chạy nhìn ko thích mấy.

Em mới chạy lại hơn 1 tuần, hôm qua mới xúc 1 con adidas sale 50%, giá 1tr6 giảm còn 800k. Em định up hình chạy lên mà ko biết up ảnh từ điện thoại lên kiểu gì :))

3 Likes

Bạn có thể vào góc dưới cùng bên phải khung Reply ~> Upload :smiley:

Thích thôi, đừng vãi và chưởng, ai mà đỡ.

Giang dạo mấy hôm nay không chạy, giày vừa chân nhưng khi chạy lại gây chấn thương, Giang tính mua một đôi rộng hơn 1 chút nữa :slight_smile:

3 Likes

Tối qua mới mua đôi này. Chiều có chạy thử thù đánhbgiá sơ bộ là êm chân, và màu sắc rất rực rỡ. Thích hợp cả đi chơi lẫn chạy ^^ tuy nhiên thực sự lần đầu xài giày xịn nên đánh giá hông thể tốt được :smiley:

4 Likes

Đôi này có màu đỏ là hết bài :blush: tớ thích màu đỏ hehe

2 Likes

Đạt thấy Nike và Adidas chạy đã chân nhất, mấy đôi khác mang vào chán lắm :smiley:

Nhưng mấy đôi khác được cái nhẹ tiền :stuck_out_tongue:

2 Likes

hi tran dat ơi sao thành viên mới chỉ được đăng 3 bài thôi ?

3 Likes

Để hạn chế spam đấy anh @huanbeo71 ơi, để em set anh lên thành viên level cao hơn.

Xong rồi đó anh.

2 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?