Một thói quen mỗi tháng: Tháng 3, 4 .. 11, 12 - Chạy bộ

bật ví trí là được hả bạn?

1 Like

Ừ, chỉ cần bật vị trí là được, mở ứng dụng và nhấn Start, sau đó khi bạn chạy, ứng dụng sẽ hoạt động, kể cả khi màn hình khóa. Tuy nhiên Trình tiết kiệm pin sẽ ngăn ứng dụng hoạt động nếu nó được kích hoạt( thông thường pin còn 20% là Trình tiết kiệm pin sẽ tự kích hoạt).

1 Like

ok thanks bạn mình sẽ thử xem sao

1 Like

E đã tìm ra 1 cái hồ gần chỗ trọ, hôm kia e có chạy được 3 vòng quanh hồ đấy, chắc tầm gần 3km.
2 ngày rồi vẫn chưa hết đau mỏi :smile_cat:

3 Likes
  • Khởi động ít
  • Lâu ngày vận động vận động nhiều
    -> chấn thương :smile:
1 Like

cái này đúng ạ

chấn thương ở đây nghĩa là sao ạ?
e chỉ thấy nhức mỏi thôi mà.

1 Like

thử rồi nhưng người ra nhiều mồ hôi quá chạy 12km như tám luôn lên sợ hỏng điện thoại mối sáng cứ chạy 6 vòng quanh hồ Hoàng Cầu là ok

2 Likes

chạy 4 tháng 12 ngày đã giảm từ 79.5 kg nay còn 69 kg mục tiêu 65kg trong hai tháng nữa

2 Likes

Kiểu này chắc sắp phải đổi tên nick từ @huanbeo71 thành @huanChuanMan71 rồi :joy:

:thumbsup::thumbsup::thumbsup::thumbsup::thumbsup:

2 Likes

thanks bạn đã lập toppic này để mọi người chia sẻ dọng viên nhau cố gắng tập luyện rèn luyện sức khỏe :grinning:
mọi người hãy chia sẻ kinh nghiệm và thành tích của mình đẻ mọi người học hỏi và phấn đấu nhé
đàu tiên mình chỉ chạy 100m đã ko thở được rùi 2 vòng hồ ,bây giờ chay 950m đi bộ 50m duy trì 6 vòng

3 Likes

hic, e chạy muốn tăng cân thì làm sao ạ? :’(
mà chả hiểu sao e ăn cơm rõ nhiều, mỗi bừa cũng 4,5 bát mà không tăng cân đc :sob:

2 Likes

Thank @tuanbeo71 nhé, topic này cũng là để Đạt có thêm động lực mà.

Mấy hôm trước Đạt chạy gấp quá bị đau ngón chân, đi bộ được 1 tuần rồi :smiley:

Để tuần sau chạy lại thử xem thế nào.

2 Likes

Trần Đạt à lên kiếm đôi giầy rộng để chạy mình cũng bị hỏng 3 móng chân rùi huhu

2 Likes

Đôi hiện tại vừa đủ chạy, ý bạn là mua đôi rộng hơn bình thường hả?

2 Likes

chạy lên rộng hơn đi bạn à

2 Likes

OK, để Đạt mua một đôi rộng hơn chạy :smiley:

2 Likes

lúc nặng nhất mình 79.5 kg ảnh mình chụp tháng 7 năm ngoái 77kg

3 Likes

kết quả sau 4 tháng tập luyện:heart_eyes:

6 Likes

Giang muốn tăng cân nhưng lại thích chạy bộ, kết quả là Giang ngày một gầy hơn nhưng chân lại rất linh hoạt, di chuyển nhanh nhẹn hơn ngày trước :slight_smile: Phản ứng của chân cũng nhanh hơn, nhất là những lúc gặp tình huống bất ngờ khi băng qua đường (suýt bị một chiếc xe máy tông phải mặc dù Giang đi trên vạch dành cho người đi bộ và đèn báo vẫn còn 15s nữa mới hết).

3 Likes

muốn tăng cân truong giang chay vừa thui ăn nhiều vào

4 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?