Một thói quen mỗi tháng: Tháng 3, 4 .. 11, 12 - Chạy bộ

thanks lê trần đạt nhé:heart_eyes:

2 Likes

mới chạy lại mà chạy hăng thế:point_up:

1 Like

TulipChallenger seeker16h huanbeo71
Khu hồ hoàng cầu chạy thích vãi chưởng. Trước e chạy ở đấy, h chỗ e chạy nhìn ko thích mấy.

Em mới chạy lại hơn 1 tuần, hôm qua mới xúc 1 con adidas sale 50%, giá 1tr6 giảm còn 800k. Em định up hình chạy lên mà ko biết up ảnh từ điện thoại lên kiểu gì :))

2 Likes
tulip mua giầy ở đâu vậy có phải giầy sin ko đang chạy giầy ba ta thượng đình hay đâu chân quá tính mua 1 đôi để chạy cho êm chân

1 Like

Em mua ở sport1.vn. Chuỗi cửa hàng cũng to, chắc không phải hàng xịn thì cũng là chỉa từ công ty bác ak :v. Giờ này vẫn đang sale đó, đôi em mua là Adidas Duramo 7 giá 800k thì chắc ko còn chỗ nào rẻ hơn đâu (btw ship từ Nhật thì cũng khoảng đó).

1 Like

Chạy chậm à anh, chạy 1 lúc nó lại đau lại xong em đi bộ :smiley:

Ráng lếch cũng được nhiêu đó về cho dễ ngủ.

1 Like

TulipChallenger seeker2h
Em mua ở sport1.vn. Chuỗi cửa hàng cũng to, chắc không phải hàng xịn thì cũng là chỉa từ công ty bác ak :v. Giờ này vẫn đang sale đó, đôi em mua là Adidas Duramo 7 giá 800k thì chắc ko còn chỗ nào rẻ hơn đâu (btw ship từ Nhật thì cũng khoảng đó).

em mua ở 346 Nguyễn Trãi à có màu này thui hay nhiều mầu khác bạn đã chạy thử chưa /có ok ko?
ở hà nội bạn mua ở đâu thế hả tulip

1 Like

Anh Đạt chạy tới 6km ak? :scream:

hôm nay chạy bộ ở hồ Hoàng Cầu gập một em đi đôi adidat vàng này không biết có phải tulip ko ?hihi

2 Likes

tulip ơi bạn thử cân đôi giầy của bạn năng bao nhiêu?

1 Like

hôn nay chạy 7 vòng đáng nhẽ phải 14km nhưng sao chỉ có vậy nhỉ:nerd:

1 Like

GPS ăn gian mất mấy trăm mét rồi =))

chắc thế mình đo băng xe máy và goole map đều 2km một vòng mà :smiley:

1 Like

tuần vừa rùi giảm được 7 lạng cái này mình cân lúc sáng thúc dậy đi vệ sinh chưa ăn uống trước khi đi tập thể dục nhé chính xác 0.7714286 kg so với tuần trước :sunglasses:

1 Like

Cái file này hay đấy anh :slight_smile:

Anh tự làm hay anh download ở đâu về?

1 Like

download về Lê Trần Đạt à link đây nhé ai cần thì sử dụng nhé http://www.mediafire.com/download/jb63q4brs825a8y/Cân+Nặng+Hàng+Ngày.xlsx

1 Like

Dạ em quên mất chưa bảo, trước em ở HN nhưng tầm 1 năm nay em chuyển vào HCM rồi ạ.

Đôi của em nặng 8.7 ounces ~ 250g anh ạ.

Hàng ở HN thì em không rõ có sale tốt như thế này không nữa, vì giờ em theo dõi mấy cửa hàng với thông tin ở HCM là chính. Trong này nhiều chỗ đang sale 50 % lắm.

ok thanks em ở hn ko có khuyến mại đôi này hôm nọ anh mua đôi giầy vn năng 900g chạy chân năng như cùm ý nhưng được cái phải cố gắng lên giảm cân nhanh

1 Like

TulipChallenger seeker3h huanbeo71
Dạ em quên mất chưa bảo, trước em ở HN nhưng tầm 1 năm nay em chuyển vào HCM rồi ạ.

Đôi của em nặng 8.7 ounces ~ 250g anh ạ.

Hàng ở HN thì em không rõ có sale tốt như thế này không nữa, vì giờ em theo dõi mấy cửa hàng với thông tin ở HCM là chính. Trong này nhiều chỗ đang sale 50 % lắm.
bạn mua hộ một đôi giúp mình được ko?

Anh đặt mua trực tiếp trên web nó cũng giảm giá 50% đó anh: http://www.sport1.vn/catalogsearch/result/?q=duramo

Em thì vẫn thích ra cửa hàng thử hơn vì chân em phần giữa nó bị to, nên có 1 số đôi vừa chiều dài chân nhưng phần giữa lại hơi chật. Em nghĩ nếu sắp xếp được thời gian anh ra hiệu thử giày trước xem có ưng không rồi sau đó mới đặt mua là chắc ăn nhất :smiley:

e chạy được ít quá… hôm nay chạy mất 15 phút được có hơn 3km thôi à… xong mệt nên e nghỉ…
mà e đi tập không muốn mang theo đt vì vướng víu nên không theo dõi chính xác được. chỉ có đồng hồ đeo tay để xem giờ thôi :smiley:

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?