Miễn phí toàn bộ video hướng dẫn lập trình PluralSight, Digital Tutors và CodeSchool

Đang có sự kiện coi miễn phí toàn bộ videos hướng dẫn lập trình trong 3 ngày của các trang PluralSight, DigitalTutors, và CodeSchool.
Bà con vô coi và download về xem nhé :slight_smile: . Chỉ có 3 ngày duy nhất thôi :smiley:

17 Likes

Hay, để vào xem có cái nào ngon download về để dành ^^

6 Likes

Cái này vào xem như thế nào vậy, hướng dẫn em với.

3 Likes

Em click vào đăng ký trước, rồi check mail sẽ có hướng dẫn tiếp. Nhưng nội dung toàn bộ là tiếng Anh đấy.

3 Likes

Mấy anh ơi em kéo về một đống rồi mà lúc xem chỉ được 2/3. Video nào cũng như vậy. Có ai bị như em không. Ai không bị thì share lại clip cho em với. Em down trên DigitalTutors

2 Likes

Anh chưa thử kéo về. Tại xem một lúc thì mới phát hiện đây là hàng tính phí. Download về vậy tội người ta chết :smile: Mà em download về bằng Cốc Cốc hả?

3 Likes

down ntn vay cac a oi
:frowning:

1 Like

cai ruby full co can cai cac cai khac trong ruby ko a , ga tieng anh nen e ko hieu ro lam

1 Like

bằng IDM anh. Cốc Cốc không bắt đc link :smile:

1 Like

Còn 6h nhé. tức là 12h đêm nay là hết đó :wink:

2 Likes

Vậy chắc e đắc tội vs nhiều ng lắm, down về cũng dc 3-4 bài, có bài 70 video mà mỗi video có 4-5p. hihi

2 Likes

ôi vào muộn quá khong còn nữa rồi

1 Like

Bạn có thể vào đây xem phần cấu trúc dữ liệu, mình thấy mấy video cũng khá hay mà lại có phụ đề tiếng anh nên rất dễ học.

2 Likes

bạn có video nào nói thêm về javascript share cho mình tham khảo với !!
thanhk bạn nhiều …

1 Like

Mình chưa học Java nên cũng không rõ nữa.

1 Like

Pluralsight hiện đang có sự kiện FreeApril.Mọi người cho em hỏi là sau khi hết sự kiện thì tài khoản của mình sẽ ra sao ạ.

thì hết xem được nữa chứ sao :v

2 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?