📢 👕 Thông báo chính thức đăng ký áo thun nhóm của diễn đàn dạy nhau học

@vanvananh chuyển khoản khác ngân hàng cũng được nhé.

1 Like

Hiện tại đã có áo rồi nha, mai mình sẽ đi gửi, có ai thay đổi địa chỉ hay sđt gì không nhỉ ?

1 Like

Khoe áo cái :sunglasses::smile:

2 Likes

Sợ tải nhiều ảnh ngốn dung lượng diễn đàn mà thôi kệ ik, khoe đồ cái đã =]]

2 Likes

Mình nhận làm shipper ở Đà Nẵng cho bạn nào đăng kí thì làm thế nào đây ạ. Thấy mỗi phía HCM có áo cũng thắc mắc :smiley:

1 Like

Còn cho đăng ký áo k bạn @Le_Dinh_Huy

1 Like

Mình gửi xong hết rồi nha :smiley:[quote=“cuongchi_tran, post:100, topic:15715, full:true”]
Còn cho đăng ký áo k bạn @Le_Dinh_Huy
[/quote]

Hiện tại hết rồi nha :smiley:

*Mình tổng kết một chút. Lúc trước mình có nói tiền làm áo là 150k mỗi bạn, nhưng sau đó thỏa thuận lại giá cả thì giá áo mỗi cái là 140k chứ k phải 150k như trước . Tổng số áo làm lần này là 26 áo . Vậy tổng tiền dư là 260k .
*Mình không có ở SG nên nhờ bạn mình chuyển từ SG về Tuy Hòa ( nơi mình đang ở ) . Phí là gửi là 50k . Vậy số tiền còn dư là 210k .
Vậy hiện tại diễn đàn mình đang có quỹ là : 210k . Số tiền này mình sẽ để đấy để nhờ a @ltd quyết, chắc có dùng thì cũng dùng để mua sách cho mọi người :smiley: .

Những bạn ở SG thì mình thuê người ship qua rồi nên chắc mọi người cũng đã có áo. Riêng các bạn ở tỉnh khác thì phí ship sẽ giao động từ 30-40k + 13k tiền phí thu hộ ( thu hộ tiền ship, mình trả tiền ship trước cho người ta rồi ) . Nên tiền ship mỗi bạn sẽ trả là : 50k . ( Giá này mình ra bưu điện gửi nên chắc ở đâu cũng chung giá )

Tóm gọn lại là 1 chiếc áo giá trị là 200k . Trong đó :

• 140k tiền áo
  • 10k tiền quỹ
  • 50k tiền ship
    Nếu mọi người tự mua 1 chiếc áo thì tốn chỉ 140k thôi, nhưng vì để vui vẻ với mọi người thì mình nghĩ tốn thêm 50k cũng đáng ( bạn nào thấy không đáng thì cho mình khóc tí :joy: :joy: ), đùa thôi bằng 1/2 bữa nhậu chứ mấy hehe :smiley: . Nói chung cảm ơn tất cả mọi người đã vui vẻ tham gia làm áo với diễn đàn :clap:
    @thanhmssl10 @Rok_Hoang @nguyenchiemminhvu @david15894 @Rookie @TBM_2512 @ltd @Genk @Duy_Nguyen_Tan @dqh
5 Likes

@hellotrun @hccntt @nguyenhuuca @Nguyen_Dang_Dai_Hiep @nghuuquyen @Thang_Tran @TTmagic @crossover @masoivn @nghiatdph03905

5 Likes

:-? vậy ship về nhà rồi gửi tiền à

1 Like

Hiện tại mình đã gửi áo hết cho mọi người rồi nhé. Còn 3 bạn đăng ký áo theo hình thức nhận áo rồi trả tiền nhưng ba bạn này không lấy áo nữa nên hiện tại còn dư 3 áo gồm :

-1 áo đen, size M
-1 áo đen, size L
-1 áo đen, size XL

Bạn nào lấy thì đăng ký vào topic dưới nhé :smile:

giờ chuyển khoản thêm 50k nữa phải không anh

Không nha e :smiley: . Người ta đưa đồ cho e người ta sẽ lấy 50k tiền ship :grin:

1 Like

ok anh :sunglasses:
// dòng này để cho nó đủ 20 kí tự
:smiling_imp:

1 Like

Mọi người tham gia event cuối năm để có cơ hội nhận áo hấp dẫn nhé :wink:

Phần thưởng :

-1 áo đen, size M
hoặc
-1 áo đen, size L
hoặc
-1 áo đen, size XL

Hôm bữa thông báo rằng dư 210k tiền quỹ, nhưng có 3 bạn đặt áo không lấy nên mình lấy tiền quỹ này bù vào số tiền làm áo của 3 bạn trên nha . Mình sẽ trích thêm tiền để ship phần thưởng . Tóm lại là những bạn làm áo đợt này nên tham gia để lấy thêm áo nha, vì phần thưởng này cũng có phần của các bạn đó, hô hô:smiley: :sunglasses::innocent:

1 Like

Bây giờ đc đăng ký k anh ơi

1 Like

Hết rồi nha em - hehe

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?