Liệu em có pass Fresher fpt software không?

Chả là tuần trước e có đi test đầu vài bên Fshop mà tiếng anh thì đc có 5 điểm còn chuyên ngành về java thì đc 16/40 câu :joy::joy::joy: liệu e có qua đc kg ạ mong các bác khóa trước vô cho e ít lời khuyên .

Sắp đến giờ nghỉ trưa rồi mấy bác dev bơi vô đây đi :sob::sob::sob:

Fshop ?, FPTShop bây giờ đang tuyển fresher java ah :))

1 Like

E apply đợt cuối tháng 8 :joy::joy::joy:
Hình như là vẫn còn tuyển đấy bác

Ý mình là bạn vào FPT Software (Fsoft) hay FPT Shop (FShop) đó :))

Tất nhiên là fsoft rồi, hỏi câu buồn cười thế

Có vào rồi cũng sẽ cảm thấy hối hận thôi

2 Likes

Với số điểm của e như trên thì liệu có đc gọi kg nhỉ pro :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

Tùy, cứ đợi thì biết

Nhưng điểm thấp thế thì cũng nên xem lại bản đừng trông mong làm j, vào đấy ko chắc căn bản với môi trường khắc nghiệt như fsoft sớm j cũng nản

2 Likes

Bác đang thực tập bên Fsoft lương bao nhiêu thế, làm bao nhiêu giờ?! Em cũng đang hóng :smiley:

1 Like

thực tập FPT có lương nữa à :v, nhớ đâu có lương đâu ta :thinking:

Ít nhất là xin trợ cấp chứ, tốn xăng xe, thời gian đi học mà bác

Thì chủ thớt ghi rõ ràng là Fshop kìa, nên mới thấy lại FPT shop lại tuyển dev ???

đã từng thực tập ở FPT cảm thấy khá là chán, chả làm gì nhiều cả.

1 Like

nghe mấy thớt nói thế e cũng thấy hoang mang @@

Đợt tháng 6/2019 mình có lm entry test ở Fsoft mảng front end, ngôn ngữ js và tiếng anh. Kết quả 32/40 + t.a 5. Được gọi đi pv, nhưng pv k pass :joy::joy::joy:.

1 Like

Uầy điểm cao thế pro mà lại xịt pv tiếc nhỉ !!! Mà tiện cho hỏi pv thì họ hỏi cái gì thế

Vs cả sau khi biết kết quằm thì bao lâu họ gọi bác đi pv ạ e đợi 1 tuần rồi vẫn chưa thấy gì :frowning:

Như mình là 1, 2 hôm sau họ gọi lại luôn. Họ gọi mình 2 lần nhưng mình lỡ k nghe đc. Xong họ gửi cả mail nữa. Mình nhớ là thứ 6 họ đăng kết quả trên trang, thì thứ 2 tuần sau là mình đi pv

1 Like

Lm chắc nghiệm dễ mà. Pv fail vì mình kb gì về html, css, js. Họ hỏi mình k trl.
Pv hỏi html, css, js. Biết những gì, mức độ đến đâu, đã lm dự án hay btl nào chưa,…

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?