Kinh nghiệm luyện tiếng Anh online với giáo viên bản ngữ

Mình học xong bài đầu tiên (Trial) rồi mà sao không thấy nó tặng ITC, không biết có trục trặc gì không nữa?

Sao kì vậy, mình được tặng rồi

uh, mình chưa được tặng ITC nữa! bạn coi xem có phải là bạn được tặng từ tài khoản PHUNG LE NHAT SANG không? để có gì mình viết mail khiếu nại nó! tks bạn nhiều!

1 Like

Đúng rồi, bạn lấy hình này đi khiếu nại đi, bên support hỗ trợ nhanh lắm. À mình thấy bạn có học với Naim rồi, bạn có thể viết một vài dòng review cho mấy bạn khác được không bạn?

1 Like

mình vừa khiếu nại rồi, cám ơn hình của bạn! Mình sẽ viết review về Naim liền!:slight_smile:

Bạn ơi sau khi khiếu nại 2 lần thì mình cũng nhận dc ITC bonus rồi! Thks bạn nhiều!
Với lại mình muốn hỏi là bây giờ mình đăng ký tài khoản mới với referral với tài khoản cũ của mình. Thì sau khi nạp tiền và học xong mình sẽ dc 100 ITC cho tài khoản mới và 100 ITC cho tài khoản cũ. Tổng cộng là 200 ITC. Bạn thấy cách này có ổn không? Có vi phạm điều lệ gì không?

Cái này mình chưa thử nên không biết nữa.

cho e hỏi là e làm thẻ visa debit của Viettin bank sao không thanh toán để mua được a

Hj Anh Khoa, cho e hỏi về nạp thẻ trên italki. E vừa làm thẻ visa debit của vietcombank nhưng password của thẻ là 6 số, còn nạp tiền trên italki password lại có 4 số. Vậy cái thẻ visa để nạp được trên italki là loại thẻ nào Anh nhỉ . Cám ơn Anh nhiều .

1 Like

Cái này mình không rành lắm, mình xài của ACB, bạn gọi tổng đài thử nhé

anh Khoa ơi cho em hỏi em vẫn chưa hiểu cái link đăng kí để được tặng 100ITC lắm??? ý là đăng kí ngay cái link đó ngay từ đầu hay s ạ?? Em lỡ đăng kí trc r tại đọc được bài viết của anh trễ qá.
À mà anh học trên web này lâu chưa anh? Kết quả hiện giờ sao r anh?
Em cảm ơn

ủa tài khoản bạn là gì.
Mình học từ lâu nhưng cũng bỏ một thời gian rồi. Mà bạn biết đó, văn ôn võ luyện :cry:

https://www.italki.com/dashboard
dạ đây anh

không ten username đó chứ, cái này đâu phải

[email protected]
này ạ?

Không cái tên chỗ này nè bạn:

à Hồng Nhung anh
hihi sr anh

à bạn phải nạp tiền vô học thì mới được cộng ITC.

dạ em đang làm thẻ visa ak anh. Mà cứ nạp tiền vô r học 1 buổi là đc cộng ạ? tại em thấy phải invite a friend mới đc tặng $10

Bạn invite bạn của bạn, nếu bạn của bạn nạp tiền thì cả 2 đc tặng $10, còn không thì không được gì.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?