Không vào được lớp học trên Coursera

Em vừa đăng ký một khóa học trên Coursera hôm qua thì hôm nay nhận được mail là bên kia đã đồng ý cho em học miễn phí, nhưng khi em nhấn vào link học thì nó cứ hiện ra như thế này rồi load mãi là sao ạ :((

4 Likes

Khoá học về thuật toán
:joy:
Bạn kiểm tra lại xem truy cập ẩn danh có ảnh hưởng không :joy:
Có thể cài lại win nếu chưa được :joy:

4 Likes

Ồ thì ra là tại cái ẩn danh :v Mà bác có học trên đây chưa cho em hỏi, nó không để giờ học mà chỉ để ngày thì mình học ntn nhỉ? Với một buổi thì khoảng bao nhiêu tiếng?

3 Likes

Một tuần 4-8h.
Hình như tuỳ khoá học bác ạ.

2 Likes

Tức là vào giờ người ta dạy mình không học được thì mất luôn hả bác @@@@@

1 Like

có video lưu lại mà. Học trên mạng đâu phải dạy theo “lịch” chính xác đâu, quay video rồi ai thích học giờ nào ngày nào thì học. Miễn làm bài tập đúng thời hạn thôi.

2 Likes

Hôm trước cũng bị, bạn đổi Ip xem có được k

1 Like

Của em là tại dùng cái ẩn danh ạ >.<

à sẵn cho em hỏi lun, xin cái aid gì đó để học miễn phí thì bao nhiêu lần thì bị khóa acc ạ :v

bao nhiêu lần là sao? Nếu học toàn điểm cao thì chắc ko bị khóa acc đâu

cái lớp algorithm học miễn phí mà? Cần certificate mới tốn tiền, mà cần certificate làm gì. Có giấy “chứng nhận” mà mấy năm sau quên đầu quên đuôi thì cũng vậy.

1 Like

Cái này không phải vì ẩn danh rồi anh @@ vậy giờ nên làm sao ?

Bạn giống hệt mình :smiley: Vô cái trang course đợi 1 tiếng đồng hồ mà chỉ thấy cái biểu tượng y như bạn :laughing:

vậy chắc là mạng VN chậm :joy:

Bác thử đổi DNS Google xem sao hồi trước cũng như bác

Em đang dùng DNS google ạ , hơi chậm nhưng vào được rồi :smiley:
Mà cho em hỏi, nó hiện như này thì phải tới ngày 30 tháng 5 mới vô học được phải không ạ? Hay học luôn được rồi?

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?