Khóa học quản lý dự án dễ học của edx

Đạt mới hoàn thành khóa học này, cảm thấy nó rất tuyệt vời

https://courses.edx.org/courses/course-v1:AdelaideX+Project101x+1T2016/info

Ưu điểm:

• Miễn phí, nếu muốn có chứng chỉ thì đóng vào $50 lấy cái chứng chỉ
  • Dễ học, nội dung hay, cụ thể, áp dụng được ngay
  • Nếu học xong, có thể áp dụng vào nhiều project trong cuộc sống như project cải thiện bản thân, project xây nhà, project đi học, project làm dự án xyz.

Nhược điểm:

• Đôi khi videos hơi chán, ít yếu tố hài hài như videos của @ltd :smiling_imp:
  • Project ví dụ không liên quan đến ngành lập trình / software development. Lần sau Đạt sẽ tìm một khóa học liên quan đến software để học thêm.

Khoe session: Hoàn thành khóa học với điểm số 96%, đam mê 100% nhưng trả lời ngu mấy câu :cry:

Đã có bằng

https://courses.edx.org/certificates/7a44fa519a794ce1ad8f7c4dc5383acd

13 Likes

để em thử ^^. Mà chỉ quản lý dự án th à :disappointed_relieved:

Mother of Quảng Cáo ^^

1 Like

Khóa học này chỉ mình lên kế hoạch cho nhiều thứ, dự án là một công việc có mục tiêu và ngày bắt đầu ngày kết thúc.

Trong cuộc sống hàng ngày có rất nhiều công việc có thể áp dụng quản lý dự án vào :slight_smile:

4 Likes

oooh, anh Đạt mà giới thiệu thì chắc hay lắm đây :3

1 Like

Haha, Đạt chỉ đang review thôi, nhưng theo thống kê và review của Coursera thì course này hay và có nhiều người học lắm rồi đấy :slight_smile:

Có thời gian học, quản lý dự án có ích lắm đấy.

1 Like

Anh ơi cho em hỏi chứ mình đóng học phí rồi người ta mail cái chứng chỉ chứng minh mình đã hoàn thành khóa học hả anh ?

Em cũng có tham gia một khóa đây nè, thấy muốn đóng học phí cám ơn người ta chia sẻ kiến thức với có cái chứng chỉ cũng thấy thích thích anh à !

1 Like

Đây cũng là khóa quản lý dự án à?

1 Like

Không anh khóa the architectural Imagiation, anh cho em hỏi chứ xong người ta mail chứng chỉ cho mình hả anh ?

Lúc anh học thì họ có email hỏi mua khoá học để nhận chứng chỉ.

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?