Khóa học C++ Cơ bản 2016

Em chờ đợt sau hoặc có thể mua trực tiếp từ Udemy.

Em mua thông qua Udemy. Nếu không thể mua qua Udemy thì anh sẽ cung cấp cách mua khác.

Anh đã giảm 100% cho 2000 bạn đăng ký đầu tiên.

Chắc do truy cập vào server của Udemy nên bị chậm.

Đạt sẽ có server backup soon.

Trung bình 3-5 videos mỗi tuần.

5 Likes

cho em học với đc ko

2 Likes

Khóa học này không cấm học em ơi :’(

Hãy ủng hộ bằng cách mua khóa học, hoặc chờ đợt giảm giá/miễn phí lần sau.

9 Likes

Khi Anh làm đến các khóa tiếp theo anh có miễn phí cho những người đăng ký đầu tiên nữa không ạ?
Em hóng khóa cấu trúc dữ liệu và giải thuật quá! cách dạy của anh trên youtube em thấy rất dễ hiểu :smile:

2 Likes

Tương tự như khóa này, anh vẫn cần tiền để duy trì nhưng anh cũng sẵn sàng free cho mọi người nếu anh thu đủ bù chi.

4 Likes

Nếu phải đóng thì khóa này bao nhiêu ạ @@ với thanh toán như thế nào, em k có paypal ha visa :(((

3 Likes

có cách nào thanh toán khác ngoài việc thay toán thẻ Visa hoặc Paypal không anh !

2 Likes

Đi làm thẻ thôi, trước sau cũng phải làm

4 Likes

Nên làm thẻ của ngân hàng nào giờ, vietcombank được không ạ?

2 Likes

Nếu không có visa thì em làm một cái.

Nhưng em có thể chờ tầm một tuần nữa anh sẽ mở một server ở VN :slight_smile:

Khóa này 500K thôi :slight_smile:

Có, em chờ 1 - 2 tuần nữa nhé.

Miễn là thẻ visa là được em.

Nhưng em có thể chờ 1-2 tuần nữa để anh tìm cách giải quyết :slight_smile:

6 Likes

Cam đoan với bạn, nếu học được C++ thì sẽ học được thứ khác. Ngoài ra, khóa này còn có dạy về giải thuật, hướng đối tượng nữa.

4 Likes

Anh đạt cho em hỏi. Khoá này ai đăng kí email sẽ được free, vậy các khoá anh nói trong video đầu: C++ OOP, cấu trúc dữ liệu và giải thuật,… thì có free như khoá này không ạ. Em cũng muốn mua khoá học ủng hộ anh nhưng điêu kiện không cho phép :cry:

3 Likes

Cái đó thuộc về khóa sau nữa :slight_smile:

Anh sẽ làm dần dần, có lẽ sẽ mất nhiều thời gian hơn anh dự định ban đầu vì anh muốn chất lượng tốt nhất.

6 Likes

Giờ còn free không anh?

1 Like

Giờ còn được miễn phí không a? Nếu còn thì a cho em xin 1 slot với ạ:
[email protected]
Em cảm ơn a ạ!

1 Like

khi nào được đăng kí tiếp hả anh

1 Like

Khi có code thì kích hoạt kiểu gì ạ :slight_smile:

1 Like

Cái này anh thông báo từ tháng 4 . Em có theo dõi nhưng k nhớ đã gửi mail chưa. Giờ k thấy mail báo. Bao giờ đăng ký lần 2 đc anh

2 Likes

Bạn yên tâm, nếu đăng kí rồi thì hôm nay sẽ nhận được mail nhé.

2 Likes

Mình nhớ không nhầm thì vào trang bạn sẽ thấy nút 25$ trả phí, bạn xem phía dưới sẽ có các link khác, có 1 link mình không nhớ rõ tên là gì nhưng đại loại là bảo nhập coupon. Nhập vào thì sẽ được đó bạn.

3 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?