Hướng dẫn cách khám phá Onion Web và thế giới Dark Net (Phần 1)

Bác phải lên bậc 2 nghĩa là Member mới có thể gởi tin nhắn riêng nha bác.

Bác có hướng dẫn lên cấp Member không ạ để Em cố gắng ạ!

1 Like

Đây : Trust Level hoạt động như thế nào?

anh ơi hướng dẫn e cách dow videos trên onion trong deep web đi. E dow bằng idm mà nó lâu quá. 3MB mà 2,3 tiếng mặc dù dow ngoài nét.

1 Like

Onion mà cũng cấu hình để tải bằng IDM đc ak … Giỏi hun mình ùi :joy:
Thực ra thì do các site ở Onion thường phải luân chuyển dữ liệu qua rất nhìu máy tính ở các quốc gia khác nhau trước khi về đến máy tính bạn nên tốc độ tải về rất lâu !
Và k có cách nào để tăng tốc độ tải lên hết …Cơ mà có 3 MB mà tận 3 tiếng đồng hồ thì khá lâu …
Mình tải File 3Mb thường từ 30 phút đến 1 tiếng :joy:

3 Likes

Mình có vào thử ùi …

Đầy đủ: https://www.frontlinedefenders.or

Bạn có link cuốn sách ấy k …Dạo này đang bạn làm báo cáo thực tập vì sắp phải Bảo vệ rùi nên k có thời gian để mò …
Mình xem qua thì nó trông giống 1 trang bảo vệ nhân nhân quyền … :joy:

1 Like

The Wind ơi, mấy cái kinh dị trong Deep Web ấy nó có kinh tởm hơn trang [spoiler]bestgore.com[/spoiler] (những ai không liên quan cấm bấm vào) không nhỉ ?
Nếu có chắc bữa nào lên lớp rủ mấy đứa bạn ra quán net nghịch chơi =]]

3 Likes

Mình biết trang này ùi … Trc cứ tưởng là website tuyên truyền của IS chứ … Có cả Video chém đầu của mấy cha Hồi Giáo…

Nói chung thì Gore ở DarkNet kinh dị hơn vì công thức tạo ra nó : Tình Dục+Kinh Dị = Gore của DarkNet

Bạn đã bao giờ nhìn thấy hình ảnh Một con mắt đc đặt trong vùng kín của phụ nữ chưa … :joy:

Tôi đảm bảo chỉ 1 lần vô tình nhìn thấy là ớn đến già lun :laughing:

4 Likes

It’s crazy , man!
:sunny:

1 Like

Có 161 trang ak … Tưởng mấy trăm trang … Để hum nào rảnh mềnh ngâm cứu thử :joy:
Toàn chữ là chữ k ak … Quyển này mà Dịch là hơi bị phê :joy:
Trước giờ toàn Dịch sách về Lập Trình …k biết có đủ trình để đọc cái này k nữa :sob: :sob: :sob: :sob:

1 Like

Mình thì chưa đọc đc dòng nào nhưng thấy u bảo quyển này bị ma ám nên k dám đọc nữa …
Lâu lâu cũng đọc Creepy Pasta nhưng mình thấy nó có ghê gì đâu mà ai cũng bảo kinh dị …
Từ khi bạn post cái link trang này lên pic của tui thì tui thấy người cứ nóng nóng vs lại cảm giác cứ bất an hoài …
Hay nó bị ma ám thật … Đang định in ra để đọc :sob:

1 Like

http://ymvcd555xc4u7wtd.onion.to Diễn đàn darknet Việt Nam. Hoặc các bạn có thể vào http://ymvcd555xc4u7wtd.onion/ bằng trình duyệt Tor. Thế giới internet không giới hạn.

2 Likes

Hiện tại tác giả đang cập nhật phần mới lên sẽ k thể trả lời các thắc mắc của của bạn :wink:
Còn về vấn đề share link :
## Thỏa theo yêu cầu của 1 bạn trong diễn đàn Dạy Nhau Học …
## Từ 8/12/2016 .Mình sẽ k share link về Lolita và các link nhạy cảm khác :sob:
Các bạn sẽ cần tự tìm link thông qua Hidden Wiki, Tor Box hoặc các công cụ tìm kiếm :yum:
Cảm ơn vì sự quan tâm :sweat_smile:
…Kulteam/The Wind/ Dạy Nhau Học

4 Likes

Mình rất muốn vào khám phá Deep Web 1 lần, nhưng rất sợ. Mình chỉ muốn vào xem thôi, liệu khi làm hành động này có bị coi là bất hợp pháp không? Ở VN có cấm vào Deepweb không? Đọc mấy cái comment của các bạn mà mình thấy sợ. Mình đã tải về TOR những không dám dùng. Không rành về công nghệ nên cứ thấy lo lo. Ai đấy khuyên hoặc giải đáp giúp mình đi.

2 Likes

Bạn cứ vào thoải mái.
Sử dụng Tor Browser, và tuân theo các chỉ dẫn an toàn.
Search google chữ “How use Tor Safe” và đọc thêm các hướng dẫn.
Tìm đến Hidden Wiki và thử trải nghiệm một số trang web trong đó.
Tìm đến các công cụ search engine trên Deep Web như [spoiler]ahmia.fi[/spoiler] để tìm kiếm thông tin cần thiết.
Mình chưa thấy gì đặc sắc ở Deep Web cả.
:slight_smile:
Và mình vẫn còn sống. :smiling_imp:

2 Likes

Mình dùng win10. Cài Tor về không được. Bữa dùng 8.1 cài bình thường nhưng chưa dám vô. Có ai có cách không?

2 Likes

Diễn đàn mới thành lập hay sao mà thấy ít người thế :smiley:

2 Likes

bạn tải lại xem. Hệ điều hành nào cũng dùng được Tor Browser hết. Nó không cần cài mà chạy lun.
Link tải: https://www.torproject.org/download/download-easy.html.en#windows

1 Like

Anh ơi, em chưa đủ 18 đã vào thử rồi. Em thấy chẳng có gì ghê hết á. Cho em vài links để em thấy nó ghê có được không anh? :smile:

1 Like

Rồi bạn không đón Tết được ai chịu trách nhiệm ?

2 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?