Hướng dẫn cách khám phá Onion Web và thế giới Dark Net (Phần 1)

@Kulteam cho t xin mấy link dc hông ạ :slight_smile:

1 Like

Sao mãi e chả vào dc cai gì v

1 Like

Em là con gái , cũng muốn thử mấy cái này mà đọc sợ quá nên thôi ahihii :v

Mình search ở các trang tìm kiếm DW nội dung mình muốn mà ko tìm đc link , bạn chỉ mình cách tìm link nha Tks :slight_smile:

Bạn vào các Hidden Wiki thử xem. Biết đâu nó sẽ có thứ bạn cần

Srr …Chắc hok đc ùi !

https://www.facebook.com/profile.php?id=100011752813756

add fb mình rồi thắc mắc gì cứ hỏi

1 Like

Thử lượn lờ vài từ khóa như ch**d, pr****en,… ai ngờ đâu ra một mớ CP, link magnet có, retroshare có, diễn đàn thì tùm lum như thiendia, amule, còn có thằng đưa cả 30TB link download thể loại này. Chưa bao giờ nghĩ xem CP lại dễ dàng đến vậy. :joy:

3 Likes

how to easy ?
tìm lòi mắ cũng ko có, toàn phải trả bitcoin thoy

Đừng ham bác, CP chẳng có gì hay ho đâu bạn.

Bạn chủ bài viết ơi, Inbox cho mình. Mình không biết inbox cho bạn

Đăng kí fake info như nào vậy b

1 Like
1 Like

em cũng ko biết
và em cũng đag định hỏi :slight_smile:

1 Like

mình có thể có cách nào để search link và khắc phục lỗi link die k

Bạn quá thiếu kiến thức về xã hội cũng như tầm nhìn hạn hẹp, suy nghĩ của bạn chỉ phù hợp cho thời kỳ phong kiến và bao cấp.
Cũng giống việc giáo dục giới tính cho trẻ đang lớn. Hãy chia sẽ, chỉ bảo 1 cách đúng đắn và khuyến cáo nghiêm túc, còn hơn là để nó tự đi tìm hiểu rồi mang những ảnh hưởng tiêu cực
Ở đây người ta làm mục hướng dẫn và có cảnh báo warning rất rõ ràng. Internet nó rất phát triển thế nên không bằng cách này hay cách khác thì người ta vẫn sẽ biết đến và truy cập vào DWeb 1 cách tràn lan.
Bài viết ở đây ko chỉ mang tính giáo dục mà còn chỉ cho bạn phương pháp để bảo vệ bản thân và máy tính khi lướt DW. Nếu ko có những kiến thức cơ bản này, để chuẩn bị tinh thần truóc thì 1 vài hình ảnh hoặc bài viết sẽ ám ảnh bạn trong thời gian dài. Hoặc tệ hơn 1 click chuột sẽ làm máy bạn có hàng tá Viruss hoặc thông tin cá nhân, dữ liêu riêng tư, tài khoản ngân hàng sẽ bị lợi dụng triệt để.
Thế đừng chê trách người khác bởi vì sự thiếu hiểu biết của mình. Thân

4 Likes

Tks ad nhé. Mình rất tò mò về DW. Mình có vài điều muốn hỏi bạn. Mà mình mới lập nick. Làm sao để nói chuyện riêng với bạn được đây.

1 Like

Hi, cảm ơn vì những thông tin khám phá bổ ích. Có thể ib mình được không, mình tìm mãi không thấy nút Gửi tin nhắn riêng.

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?