Hosting của godaddy tệ kinh khủng?

Mình vừa mới sử dụng gói hosting cao cấp của godaddy mua mất hơn 1 triệu 1 năm. mà giờ điên quá, xài ram 512 băng thông 1024 KB/s, treo đơ full liên tục, mà chẳng xài gì cũng full, bực quá mà không hoàn tiền được, mới sử dụng nên không có gì chỉ ăn rồi post bài, khách truy cập chẳng có nhiều. ai đã dùng và đang dùng cho mình xin phương án giải quyết với ạ,

mình xin cảm ơn

Mình thấy rất nhiều người cho bad remarks :smile: không chỉ riêng bạn đâu. Có tiếng chưa hẳn có miếng

1 Like

giờ mà nâng cấp thì bằng tiền mua thêm hosting nữa bạn à, không biết cách xử lý sao. tốn tiền quá …

Mà bọn này không có email support luôn, kiểu bán xong rồi té ý

Mà bọn này không có email support luôn, kiểu bán xong rồi té ý

thấy có số đt mà, bạn điện thử xem:

bạn nên coi review cho kỹ trước khi quyết định nhé :sweat_smile:

Tôi chỉ biết chia buồn thôi :smile:

nó đòi nâng cấp lên gói 600k 1 tháng ạ
Nâng cấp xong chắc bán nhà để trả mất :frowning:

thôi, lần này coi như bị hố nặng rồi, đành phải chia buồn, bác thử export nội dung site, sau đó gọi điện nói không xài nữa, có hoàn tiền các tháng còn lại được không hay sao đó. Nếu không đòi được thì dứt áo chuyển qua bluehost xài wordpress đi. Có hoàn tiền, hỗ trợ, dịch vụ lại ngon :joy:

Godaddy là nhà cung cấp domain chứ không phải nhà cung cấp hosting, do đó, chỉ nên mua domain ở đó thôi, hosting mua nơi khác mới chắc cú.

Ai không tin, mua hosting tại Godaddy sẽ giống với việc đi mua cà chua, dưa leo ở tiệm… bánh mì :smiley:

Hosting Thái Lan xài rẻ mà chất https://www.hostneverdie.com

5 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?