Hỏi cách ngủ ngon khi nghe tin người yêu cũ lấy chồng?

Đúng như tiêu đề ạ.
Xin nói luôn là em đã search GOOGLE rồi mà không có nên mới phải lập Topic mới này :D.
Chuyện là cô ấy sắp hoặc đã lấy chồng. Chắc ngại quá nên không mời em nên em cũng không biết đã tổ chức đám cưới chưa (chỉ nhìn thấy ảnh cưới thôi).
Ngày xưa lúc nghe tin cô ấy có bạn trai em đã mất ngủ cả tháng rồi. Lấy chống thì dự là còn mệt hơn :D.
Giờ đang lo sự nghiệp mà mất ngủ vì chuyện này nữa thì đúng là rắc rối to.
Em thấy ở đây có nhiều tiền bối đã lớn tuổi (chắc đã trải qua rồi) nên em xin chút kinh nghiệm để vượt qua thời kì khó khăn này. Hoặc ít ra là ngủ ngon để có sức khỏe giải quyết mọi việc.
Thanks mọi người :blush:

9 Likes

bác vẫn còn tình cảm hay sao ?? chứ chia tay rồi thì bình thường thôi mà

Tình đầu làm sao quên được hả bác. Nhưng cái số không đến được với nhau rồi không cách nào thay đổi được. Đặc biệt là trong lúc đang lo cho sự nghiệp như lúc này :frowning:

1 Like

theo mình giờ thì chỉ có thời gian trôi qua hoặc bác tự làm bản thân bận rộn để không bận tâm chuyện cũ nữa thôi, mình cũng không biết nói gì thêm :sweat_smile:

1 Like
11 Likes

Nguyễn Tuấn Kiệt Ok, dù sao cũng thank bạn nhiều :blush:

1 Like

david Bài đó mình nghe rồi. Thấy nản hơn thôi :smile:

Đến dự đám cưới hát bài cơn mưa ngang qua :)))

3 Likes

Mình đang buồn thật đấy bạn. Không đủ bản lĩnh để thực hiện ý tưởng của bạn đâu :joy: . Chắc uống 10 lít rượu cũng không dám :joy:

Cướp người yêu cũ về là ngủ ngon liền bác ợ ngoài ra không có cách nào đâu à mà có. Kiếm người yêu mới đi.

2 Likes

Cướp người yêu cũ là xưa rồi diễm
Cướp chồng người yêu cũ mới là 2015 nhé :))

6 Likes

Trước tiên mình xin vkl bạn một cái rồi vào vấn đề. Mình nghĩ chắc tuổi bạn chưa vượt quá 22, tại vì đa số thanh niên nó vậy, không biết nói thế nào, 22, tay nào chả vậy! :smile:

2 Likes

Cháu 20t nhưng cháu xin tư vấn : Seduxen nhé :)))

2 Likes

Sky Điệp, ý tưởng hay đấy :grinning:

Phát Nguyên:
Mình không muốn tiết lộ tuổi nhưng con số 22 hơi nhỏ đấy bạn :laughing:

Bác uông in ít thôi nhá, uống nhiều cháu mắc tội ngộ sát là bỏ bu đây :frowning:

drgnz
Bạn có thể cướp chồng người đó giùm mình được không :))

Sky
Bạn không nói sớm, mình vừa uống cả hộp rồi :)))

1 Like

lần đầu thấy vấn đề này được hỏi trên đây :smile: nghe tin ny cũ lấy chồng thì mình đi tìm nửa còn lại khác rồi lấy thôi chứ ny cũ chứ có phải vợ cũ đâu mà lo :smile:

1 Like

Chơi game…

2 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?