[HCM] Trobz tuyển dụng Lập trình viên Python/Odoo

Chào các bạn, hiện tại công ty mình đang cần tuyển:

• 3 vị trí lập trình viên Python/Odoo, với mức lương từ 8 - 14 triệu cho junior, 14 - 20 triệu cho senior. Nếu các bạn chưa có kinh nghiệm cũng đừng lo lắng, chỉ cần tư duy lập trình tốt là được nhé.
  • 5 vị trí thực tập cho các bạn sinh viên (có trợ cấp) chỉ cần có tư duy hướng đối tượng tốt và làm việc ít nhất 3 ngày/tuần.

Ở Trobz, ngoài các phúc lợi thường có ở các công ty IT khác thì còn những phúc lớp hấp dẫn khác như:

• Có phòng giải trí (bi lắc, bóng bàn)
  • Phòng ăn với đầy đủ tiện nghi: tủ lạnh, lò vi sóng, máy pha cafe và bánh kẹo. :salute:
  • Happy hour mỗi tuần :hungry:
  • Party công ty 3 tháng một lần + thưởng dự án theo Quý. :sunglasses:
  • Hỗ trợ tài chính khi lấy được bằng IELTs 5.5 trở lên. :vip:
  • Cấp laptop cá nhân khi làm việc nếu cần, cái này khá hay nếu bạn đang thiếu một chiếc laptop cấu hình i5, ram 8Gb để sử dụng

Trobz là công ty đi đầu trong lĩnh vực Odoo với nhiều anh/chị đi trước có nhiều kinh nghiệm nên mình tin rằng đây sẽ là môi trường tốt để các bạn học hỏi và phát huy hết khả năng của minh. Các bạn trẻ đam mê lập trình và muốn thử thách bản thân trong môi trường làm việc đa văn hóa, năng động, chuyên nghiệp vui lòng gửi CV (bằng tiếng Anh) cho mình hoặc qua email:
[email protected]
Thông tin chi tiết tại: https://trobz.com/vi_VN/page/vacancies

2 Likes

Hiện vẫn đang còn tuyển nha các bạn :innocent:

Mới sắp cái PS4, cần tuyển anh em vào chơi nè :stuck_out_tongue:

This topic was automatically closed after 7 days. New replies are no longer allowed.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?