Hãy post những câu triết lý của bản thân vô đây! ;)

Sự thật chỉ có một ! :))

5 Likes

Câu nói của một anh bạn mà mình rất kính trọng:
Xinh đẹp thì mọi phụ nữ đều xinh đẹp. Nhưng xinh mà kém về tư duy và học thức thì chỉ để làm người yêu, chứ không bao giờ lấy làm vợ.

4 Likes

Trên đời này có 3 loại người. Loại thứ nhất biết đếm và loại thứ hai là không biết đếm. (ba tui - cơ mà ko hiểu câu này lắm)
:smiley: Em chỉ nhớ 1 câu tương tự là :smiley:
Trên đời này có 10 loại người. Loại thứ nhất biết đếm và loại thứ hai là không biết đếm. ( câu này dễ hiểu hơn ạ :smile:

4 Likes

“Văn hóa, đó là cái còn lại khi người ta đã quên hết cả, đó là cái vẫn thiếu khi người ta đã học đủ cả” (La culture, c’est qui reste quand con a tuot oublie, c’est ce qui manque quand on a toun appris).
Edouard

4 Likes

Mình không thích tranh cãi. Chỉ xin đính chính rằng mình nói mình kính trọng anh bạn mình chứ không nói mình kính trọng câu nói của anh ấy. Thấy nên suy ngẫm nó thì viết vậy thôi. Thứ hai, có lẽ anh ấy nói chưa rõ ý. Bạn mình là một người thành đạt, nên anh ấy phát biểu dưới góc nhìn của một người thành đạt. Nồi nào úp vung nấy, ý anh ấy là vậy. Còn theo mình, rõ ràng câu nói trên nên được áp dụng cho cả nam lẫn nữ. Cuối cùng, mình chẳng hiểu “rassism” là gì cả. Nhưng xin cảm ơn bạn vì đã thẳng thắn góp ý :slight_smile:

Sai thì sửa mà chửa thì đẻ

3 Likes

Quân tử trả thù 10 năm liên tục.

6 Likes

Tình yêu giống như con chó.
Mình đuổi, nó chạy
Mình chạy, nó đuổi
Mình đứng yên, nó sủa

5 Likes

Badge “Nice Topic” của DNH cũng như người yêu vậy, đợi mãi mà chả thấy đâu :expressionless:

• HK boy -
5 Likes

Tình hình sau 2/9 :laughing:

5 Likes

Ý anh là cái badge kia, chứ không phải người yêu :v

[spoiler]anh có bồ rồi nhé, lêu lêu :stuck_out_tongue:[/spoiler]

4 Likes

Sao phải khoe vậy :sob:
Ai cũng khoe làm em tủi thân

4 Likes

đừng bùn mak :wink:

Hự :wave:

https://daynhauhoc.s3-ap-southeast-1.amazonaws.com/original/3X/9/9/99e2a0a4ec69958df13ea2c5bc73999ae53a4ce6.png

4 Likes

Dục tốc bất đat.
:smile:

3 Likes

càng học càng thấy mình dốt…:joy:

5 Likes

Làm cách nào để ngáo đá 24/7?

3 Likes

Đọc bài FPT vs WMG mà cười vỡ bụng. Công nhận thằng FPT nổ nhiều mà làm đéo được bao nhiêu thật :wink:
[spoiler]Đừng ai méc thầy nhá, đợi cuối năm tốt nghiệp xong rồi tính tiếp :laughing:[/spoiler]

3 Likes

Có một thứ tuyệt đối, đó là không có gì tuyệt đối

2 Likes

những lúc code xong k hiểu sao sai, e dừng lại và tự nhủ: Con tim tao đau quá man

3 Likes

“If you love something, set it free.”

4 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?