Ghiền DayNhauHoc.com

Đúng vậy bớt facebook đi nhờ DNH thì lại sa vào DNH :grin:

1 Like

Hoặc có thể invite người khác vào giúp :smile:

Mới viết hướng dẫn luôn này:

1 Like

À ha, anh Đạt tâm lý ác nhá, một tay còn lại còn bận việc :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Mình google không ra đành ngậm ngùi ngồi hóng người khác vào trả lời rồi xem, có thể do 1 phần là ít ai hỏi C#. Mình biết mỗi C# hỳ hỳ :blush:

2 Likes

R.I.P thái nguyên xếp chót :scream:

2 Likes

Quý ở Thái Nguyên à :smile:

2 Likes

( not set ) là cái gì vậy a @ltd

mình thấy vào DNH vẫn tốt hơn :v: . đúng không nhể :smile:

2 Likes

Có Github người ta bảo là mạng xã hội lập trình đó bạn :smile:
Mạng xã hội lập trình phải để chứa code, các bài toán, Q & A chứ nếu làm theo kiểu để “nói chuyện” mình nghĩ Facebook hợp nhất rồi :smile:

2 Likes

me too, mình quen tay mỗi lần mở Chrome lên là vào daynhauhoc.com với vinacode.net . Riết rồi quen ko dùng facebook nữa. Skype thì luôn có notify của Group DNH. đúng là DNH ở quanh ta :smiley:

1 Like

Có nghĩa là không xác định được vị trí. Cái này do người dùng thông báo với Google là đừng track vị trí của họ.

1 Like

vầng :)) có mỗi em thì phải :smile:

2 Likes

không ở VN có được tính là nước khác không a :smile:

3 Likes

đúng ghiền luôn, tuần này mình đứng top vào dạy nhậu học luôn :smile:

5 Likes

Chắc tuần này Đạt rớt top qúa :frowning:

1 Like

thôi em set homepage luôn :smiley: facebook chiếm lấy đời trai em 3 năm nay :frowning:

2 Likes

Đây là diễn đàn tui vào nhiều nhất. Thế mà dạo này nhiều việc lo quá nên không còn thời gian vô chơi nữa. :sunglasses:

2 Likes

Chuẩn rồi bạn ơi, nhờ daynhauhoc mà mình bỏ được facebook, tiktok; bây giờ thành nghiện DNH rồi, bị FOMO daynhauhoc, mỗi lần mở browser phải vào DNH đầu tiên rồi mới làm việc khác :v

1 Like

Hôm nay tôi đã lướt DNH quá 180 phút, nó thật sự gây nghiện!

2 Likes

Slogan 2022: Lướt daynhauhoc mỗi ngày - Nâng tầm tri thức Việt :sunglasses:

2 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?