Đại học Bách Khoa Hà Nội hay Đại Học FPT có chất lượng tốt hơn?

nếu bạn có điểm tốt, năng lực hãy vào khoa việt nhật của BK. Gõ hedspi Google để xem :slight_smile: chất khỏi nói chỉ sau kỹ sư tài năng ở BK mà lại có tiếng nhật. học phí mình nghĩ cũng ổn hơn FU

điểm cao thì vào neu hơn ko?? vẫn năng động, tiếng anh tốt :slight_smile:

bây h 1 năm đại cương thôi anh :slight_smile: Em học CNTT Việt nhật còn đc học chuyên ngành ngay năm nhất ạ :slight_smile:

1 Like

Topic gì sống dai thế -_-

Theo mình tùy khả năng và điều kiện gia đinh, nếu điểm tốt và ko ngại học lại thi lại cho chắc thì cứ vào BK :slight_smile: BK cũng có khoa CNTT Việt Nhật Hedspi ( năm 2016 do nhà trường chuyển các tuyển sinh lên đầu vào khoa này ko đc cao chứ mấy năm trước phải thi toeic + thi như team kỹ sư tài năng xong chọn mới đc vào ) vừa đc đào tạo chuyên ngành sớm và đc học tiếng nhật liên tục tất cả các ngày trong tuần, khung đào tạo của nhật thì phải, khá ổn, cơ hội du học cũng dồi dào.Có điều kiện và ko vào đc BK thì FU lựa chọn ổn :slight_smile: À còn UET, khá tốt ( VNU thi riêng đó, thêm cơ hội. ).

nghĩa là học Đại học Kinh tế quốc dân vẫn hơn FPT hả a
em muốn hỏi đên chuyên ngành kinh tế ấy , bên nào có lợi thế hơn ạ

Theo mình, KTQD hơn :slight_smile: Có thể nói trg kinh tế số 1 VN. :3

huyền thoại lương 1k$ vứt đâu thím

Mình post bài này hơn 2 năm r :smile: giờ xem lại thấy buồn cười quá :smile: Giờ mình đang học FPT và muốn nói là NGƯNG HỎI CÂU HỎI KIỂU NHƯ NÀY :smile: cái này chỉ có cãi vã nhau thôi chứ chẳng được gì đâu. Học gì thì tùy mình chọn thôi :smiley: cảm ơn mọi người quan tâm nhiều :smile:

3 Likes

bạn học FU HL hay HCM thế , và ngành gì bạn k mấy

Thì FPT mới mở 2006 nên làm gì có nhiều sinh viên bằng BK được bạn?

1 Like

haiz. 2 năm sau đã sắp ra trường đến nơi rồi. giờ đọc lại cái post này mà nhiều cảm xúc.

1 Like

A post was merged into an existing topic: Topic chứa các reply được cho là off-topic - version 2

4 Likes

tự chém ạ anh

cho em hỏi anh học về gì ạ IT1 It2 it3 ?

đợi hôm nào lấy bằng chụp cho xem

đang học ở FPT và chưa thấy phàn nàn gì nhiều @@

Bạn đã nhập học chưa, nếu rồi thì ghé vào cộng đồng FPTU nhé

1 Like

Giờ anh đã ra trường chưa ạ? Lương ổn ko anh? Em đang quan tâm hedspi

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?