Có thể chỉnh ô hiện lên khi click vào ảnh của 1 member trên DNH

Em mới thay User Card Background =)) sau khi thay xong, khi click vào ảnh ava của acc em thì em thấy hiện ra thế này:

Em muốn cái nền xám xám kia nó trong suốt hơn tí nữa để em được thấy anh đẹp trai <3 Có thể config cho cái ô này không ạ?

p/s: em cũng chả biết gọi ô xám xám này là gì :’(

1 Like

Mình nghĩ là không được, vì Discourse đã muốn thế.

P/S: Diễn đàn không có gái đẹp đâu nên để ảnh đẹp thế cũng không có ích đâu man :v

1 Like

Mình tưởng Discourse đem lên đây, anh Đạt vẫn sửa mã nguồn được chứ?

Vậy lý do là để mọi người thấy bạn ấy đẹp trai hơn?

Nếu ô xám đó bị bỏ đi thì khi background màu đen thì những chữ viết sẽ không thấy được đâu => còn xấu hơn. Với lại con mắt thẩm mỹ của Jeff không tồi đâu bạn !

3 Likes

a đạt lâu nay chắc đang bận :smiley:, ko thấy trả lời câu hỏi của member thì thời gian đâu sửa mã nguồn

1 Like

nố nô nồ, mình muốn thấy anh trong ảnh đẹp hơn để mình phấn đấu chứ, mình xấu trai mà :’(
Có thể để chữ trắng được không nhỉ :’(

2 Likes

Chrome có cái extension Stylish dùng để sửa css của web site b dùng nó là sửa đc. Như m đang sài theme dark daynhauhoc nè :wink:

Nhiều chữ hơi bị mờ nhỉ :v

1 Like

#A9A9A9 thì ko rõ bằng #fff được, nhưng trên nền đen thì vẫn nhìn ổn :smiley:

Èo, Sửa được nhưng không sửa đâu :smiley:

Sao anh không sửa ạ…

1 Like

Cái đấy là background mà. Để như vậy là được rồi, muốn đẹp trai thì đưa cái background lên làm avatar vậy.

2 Likes

Trong suốt nữa thì những thông tin kia sẽ mờ đi nếu các bạn nào chọn hình tối. Người ta thiết kế vậy là chuẩn rồi :)) Nói chứ trên đây gái không bao nhiêu hết, khoe đẹp trai coi chừng có người mê mà không phải con gái nhé :joy:
P/s: Hình không đẹp trai là anh flag chú rồi =))

3 Likes

Ô thế anh vẫn nhìn thấy hình đẹp trai ạ :3

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?