Có nên tham gia các khóa học Sơn đẹp trai

(thai ba hoang) #42

Trọng Nghĩa, lúc trước bạn đăng ký khóa nào vậy

(Trọng Nghĩa) #43

Khoá học C# Winform bạn ạ. Lúc đó nghe quảng cáo nên cũng thử.

(Lê Bảo Châu) #44

Cái này mình hỏi lúc giữa năm nhất, lúc đó anh Sơn còn nổi, stream đến mấy trăm người theo dõi. Giờ sắp xong năm 3 đọc lại thấy mình hồi đó ngây thơ ghê :joy:

(thai ba hoang) #45

Lê Bảo Châu , cho hỏi e học chuyên ngành nào thế, học ở thủ đức hay trong nội thành…

(ThanhXam) #46

em cũng lỡ trót dại mới hốt 1 khoá đây bác :smile:

(Lê Bảo Châu) #47

giờ học hệ thống thông tin ở trường sư phạm kỹ thuật :slight_smile:

(Lê Bảo Châu) #48

mà công nhận những ai khác ngành hay đang mất phương hướng thì xem ô Sơn gần như tìm ra chân lý vậy. Có lẽ ô Sơn từng trải qua hoặc hiểu được họ đã nghĩ cái gì. Quen 2 người học lập trình căn bản ô Sơn 1 đứa mất gốc 1 đứa học điện tử viễn thông đều khen. Ông có tài ăn nói và hiểu tâm lý, mình công nhận điều đó. Nhưng cái ông cho so với nhận mình thấy quá mắc

(Nam ) #49

UI, UX nhìn thấy ghê.

(ThanhXam) #50

chuẩn luôn, e thì hiện tại mới 2k thôi bác nên bị dụ là phải rồi :smile:

(Duy Nguyễn đức) #51

em 2k, học mấy video của SONDEPTRAI trên youtube, đang định mua…
cảm ơn các bác có những tư vấn thật như thế này ạ.

(Duy Nguyễn đức) #52

e đang định đkí khóa học của ổng. Cảm ơn anh ạ.

(Toán Thanh Mai) #53

Vậy chốt lại bạn có đăng kí học không?
Mình đang định đăng kí học thử :cry: Nếu không học thì những người newbie mới như mình nên bắt đầu tự học hay học ở đâu? Mong bạn tư vấn giúp! Cám ơn bạn.

(Nguyễn Huấn) #55

chuẩn… nhìn cái web chán đời

(Nguyễn Huấn) #56

nếu bắt đầu từ con số 0 thì cứ học theo trên youtube có rất nhiều kênh dạy cơ bản… sau đó tự nghĩ ra một project về gì đó : web,app,… cứ làm không biết gì thì tìm lên đây hỏi. làm được 1 project hoàn thiện tương đối rồi đi xin thực tập. không lương cũng được. phải vào công ty làm thì mới vỡ ra được. nhưng muốn được vào công ty thường sẽ phải biết cơ bản rồi
Thân… ( kinh nghiệm bản thân )

(Xiaomi Nguyễn Tuấn) #57

Mấy năm rồi sao web này không làm lại giao diện nhỉ ?

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?