Có nên học khoá lập trình viên quốc tế dism của aptech?

Nếu m hoàn thành tốt chương trình của nó thì đủ kiến thức để đi làm tốt chưa a

vào Aptech thì thực hành là chính. Học xong hk 3 bạn có thể xin đi thực tập hoặc là làm với vị trí .NET developer. Còn học kỳ 4 thì bạn có thể đi làm với vị trí Java Developer. Mỗi học kỳ đều có đồ án và yêu cầu bạn và nhóm bạn phải vượt qua được đồ án và đồ án sẽ do bên Ấn Độ đưa ra.

Nếu hoc khoá dism liệu có đủ không. Khoá dism chỉ có 2 kì thôi

1 Like

Bạn nên bôi đen bình luận của mọi người rồi ấn nút Qoute nhá, không nên đăng quá nhiều comment một lúc như thế :blush:

2 Likes

học cả 2 khóa luôn bạn nhé nếu mà chỉ học dism thì học ở ĐH đc r

1 Like

Tớ online bằng điện thoại mà

Thế thì hơi khó thật, bạn có thể gõ kiểu này, với A,B là tên người bạn muốn trả lời :blush:

@A: Nói với A
@B: Nói với B

2 Likes

thế thì cũng hơi đắt qúa e định học một khóa rồi tự học
http://hocthietkeweb.net.vn/cac-khoa-hoc/khoa-hoc-lap-trinh-web
a có biết chỗ này đào tạo được không a

Bạn sợ quá nhiều, bạn sợ vấp ngã. Nếu ai cũng sợ như bạn thì xã hội này không bao giờ phát triển được. Vậy nên đững nghĩ nhiều quá về một vấn đề nào đó, cẩn trọng nhưng đừng cầu toàn. Còn trẻ mà, hãy làm những gì bạn tin nó tốt cho bạn và một điều quan trọng là dừ ở đâu, làm gì thì cũng nên CỐ GẮNG ĐỂ MÌNH GIỎI HƠN và TRỞ THÀNH GIỎI NHẤT

1 Like

Quan niệm của mình là còn sức, còn trẻ thì cứ học không sau già sẽ hối hận đấy. Học không ấm chỗ này thì ấm chỗ khác. Như lớp mình học có anh sinh năm 76 giờ mới đi học C, C# thấy thương lắm. Vì ảnh toàn đi muộn về trễ do bận mà công ty yêu cầu phải đi học.
Mà mình khuyên bạn nên học cả 4 kỳ để lấy bằng HDSE nhé. Như mình đăng ký mỗi 1 kỳ là ITT xong up lên thấy mệt mà chả được hỗ trợ gì.
Hồi mình học học phí hơn 60 triệu sao ấy. Giờ tăng rồi thì phải. Bạn thử vào đây mà xem này:

1 Like

Theo mình nếu gia đình bạn đủ điều kiện cho bạn đi học thì bạn cứ đi học đi. Hồi trước còn đi học mình chỉ muốn đi học thêm ở Aptech còn chả được. (Bởi ở lớp đại học mình có 2 ku học Aptech đi học ở đó thấy đi làm được khá sớm)

Làm mình phải đi theo hướng: Tự học lập trình để có kiến thức cơ bản --> Xin làm thực tập --> Làm chính thức :smiley:

Hi Khiêm,
Cho mình hỏi xíu là ở HCM cũng như HN, có 2 Aptech
1 là Aptech
1 là FPT Aptech
vậy nên học ở bên nào hả bạn?

E cũng đang có hướng học ITT r đi làm sau hoàn thành nốt để lấy bằng adse. K biết có khác biệt gì so với học cả 4 kì một lần v ạ?
E cám ơn ạ.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?