Cơ hội gặp mặt CTO của Gameloft Hanoi Studio

Chủ nhật ngày 8/1 sắp tới đây có bác nào rảnh không nhỉ :wink:

Bên mình (Techkids) sắp tổ chức talkshow dành cho các bạn học sinh sinh viên mong muốn theo đuổi nghề lập trình Game với chủ đề “Cày thế nào để trở thành Game Developer Elite”
Talkshow có sự tham gia của dàn diễn giả cực khủng, trong đó có :

• Mr Tiến Đinh, hiện là CTO của Gameloft Hanoi Studio

Một số nội dung sẽ được chia sẻ:

• Cơ hội thâm nhập một trong những ngành hot và có tiềm năng nhất hiện nay dành cho người mới bắt đầu, Muốn vào các Game Studio lớn thì làm thế nào? Trở thành Game Developer cần những tố chất như thế nào? Hay đơn giản và thực tế hơn là lương khởi điểm của nghề này?
  • Xu hướng phát triển game chuyên nghiệp, những yêu cầu của một game thành công hay những khó khăn thực tế gặp phải để biết cách giải quyết
  • Câu chuyện của các diễn giả

Link event cho các bạn quan tâm
https://www.facebook.com/events/1166759833420533/

Tham gia nhé :smiley:

3 Likes

Giá mà dời lại 1 tuần thì mình tham gia ngay. Lúc đó connf chưa về VN huhu. Không biết các bạn có dự định live / thu lại video không. Nếu thu lại thì tốt quá.

Techkids có mở trong HCM không bạn nhỉ? Mình muốn đăng ký khóa game mà chắc hơi khó (mà thấy ghi 1 năm cũng chỉ có 1 lớp :o )

1 Like

Bọn mình sẽ thu lại video và viết bài tổng hợp lại nha, bạn yên tâm :wink:
Còn về dự định ở HCM thì chắc sẽ cố gắng :)) Khóa game thì tầm 2 tháng mở 1 lớp mà bạn :o Đâu có vụ 1 năm 1 lớp đâu nhỉ

Đã ghi lại trên lịch google :blush:

Vậy thì tốt quá. Mình đọc thấy dòng này nên tưởng cả năm có 1 khóa, nhiều vậy thì dễ sắp xếp hehe

Khóa học duy nhất trong năm nay, còn chờ đợi gì nữa

Đành đợi bài viết và video từ bạn vậy :disappointed:

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?