Chuyện rớt môn. Nỗi ám ảnh!

đúng rồi, trường học là cái gì chứ :)) ko lẽ ko học trường CNTT thì không biết CNTT, không học môn đó không lẽ không biết kiến thức môn đó :))

1 Like

Xem mấy bác cãi nhau là thú vui của em :grin:

1 Like

Tay kia cãi cùn với 2 full stack mà còn được rep là phúc 3 đời rồi :))))
Trong IT mà bảo thủ thì biết sắp chuyển ngành rồi đấy :slight_smile:

:)) đang công ty nào mới được chứ, ko lẽ manager mênh mông của google lại thua 2 thằng full stack kia, ủa mà 2 vị trí muốn so sánh thì làm sao vậy? (so sánh bằng lương hay sao) Hay là ko liên quan nên ko so sánh được :v à xin lỗi, lại bới móc rồi.

haha , manager thì sao , manager là phải thắng dev hả :slight_smile:
Hì mình tiểu nhân cũng được , miễn sao hiểu biết hơn manager là vui rồi :blush:

Nếu lấy lương để so thì manager làm 20, 30 năm ở VN chắc gì đã bằng một coder đang thực tập tại google? Giờ lấy cả chức vụ ra để so à? :v

1 Like

:v theo đúng phong tục của giang hồ thì phải lấy bảng điểm để so mới đúng, nhưng mà so xong lại bị bới móc, chọc gậy kêu ko học này nọ. :v khó lắm nên lấy chức vụ ra so.

1 Like

Thế mà cũng lấy số 20 30 cãi được mới ghê chứ :smile:
Kiểu như này cũng được này :v

Ý bạn nói là leader hay là PM. Nghe giọng bạn là biết crawl phím rồi. Nhắc cho bạn nghe nhé, chả ai nói chuyện không lịch sự cả, chỉ có mình bạn nói thằng này thằng kia đã thế chả tôn trọng cái quái gì mà mọi người nói cả. Cãi thì cùn, manager bàn phím hả :slight_smile:
Giải thích sai người ta định nghĩa được thì diễn giải kiểu méo gì ấy, thôi về nhà học thêm đi đừng cãi người lớn :wink:

(post withdrawn by author, will be automatically deleted in 24 hours unless flagged)

1 Like
Error

[spoiler]mọi người dừng nhé, topic đang bị “lạc trôi” vào mênh mông zone.[/spoiler]

:)) lái tốt lắm

1 Like

sao cãi nhau quá vậy. Lạc cmn đề rồi các bác ạ. Nhường nhịn nhau tí đê,muốn thể hiện thì đi ra ngoài đời thể hiện chém gió nhau trên bàn phím làm gì.

1 Like

có học được bài học gì chưa? à thôi mình bận quá, khỏi trả lời nhé.

Bình luận: Hôm qua mới 2 hiếp 1. Bây giờ đã xảy ra hiếp dâm tập thể :smiley:

2 Likes

Điều cần làm của chủ top là xem xét lại xem bản thân đã chăm chỉ học trên lớp chưa, lúc ôn thi đã cố gắng hết sức chưa hay lại vừa ôn vừa facebook, game??
Thời gian trôi nhanh lắm, ko có thời gian mà “cảm thấy nặng nề, thất vọng đâu”. Nên là chủ top hãy cố gắng mà trả nợ đi nha :wink:

1 Like

Lập trình OOP là: C++ …Nếu vậy những ai học JAVA chắc là k phải OOP ùi :relieved:

Đẹp trai học giỏi :’(

1 Like

Trường nào thì trường,dạy kiểu gì thì dạy, cuối cùng tất cả do sinh viên hết.
Có ông nào tự tin học hết những môn mà trường khác không có rồi tự tin ưỡn ngực nói mình giỏi hơn tất cả những thằng ở trường ABC khác không ? :joy:

anh học hệ thống thông tin mà ra trường lại đi code là chủ yếu anh nhỉ

1 Like

Ôi, toàn cao thủ không :frowning:
Định tham gia vào cuộc bạo loạn nhưng không dám :smile:

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?