Chủ đề deep web

Lâu lâu bàn chuyện phiếm chủ đề là deep wed

Mình có một thắc mắc : WED và WEB khác gì nhau :smile:

3 Likes

Không có deep wed nhé, viết đúng phải là deep web

sorry các bác. e ghi nhầm :v:

hóng. =)))) em mới chỉ đọc qua mấy diễn dàn nói về cái này. nghe nói rất là ghê. em vẫn chưa dám cài thử tor vì sợ nghịch linh tinh lại bị để ý thì chết :sunny: =)))) em định lúc nào ra quán net thì nghịch

tor chỉ là một trình duyệt dựa trên mã nguồn của firefox,
nó có tính năng là giúp người dùng ẩn danh,fake ip khi truy cập internet và chẳng ảnh hưởng gì đến người dùng cả. nên chẳng có gì phải sợ khi dùng nó

2 Likes

Công nhận ông viết mấy bài về deep web này thành công thật :expressionless: , chắc là đệ của Nguyễn Ngọc Ngạn

4 Likes

Có Bitcoin vào đó mới cảm nhận được mấy bạn trẻ ơi :stuck_out_tongue:

2 Likes

Toàn mấy thanh niên đọc mấy bài trên GG rồi về chém gió như Professor :sunny:

4 Likes

Tốt nhất đừng nên tìm hiểu ! mình khuyên vậy nhé.

Deep web là dạng site ngầm, thường là làm ăn phi pháp hoặc gì đó tương tự, bắt đóng phí mới đký đc.
VD: Web undergroud của hacker lập ra với mục đích hack thuê …

1 Like

Có dụ đóng phí nữa à :stuck_out_tongue: UG chưa hẳn là một DW nếu coi là DW thì chỉ là tầng 1 trong 7 tầng thôi :stuck_out_tongue: tốt nhất đừng nên vào !

Search từ deep web google ảnh, ra toàn ảnh người phanh thây xác người, chặt đầu, ăn óc người, bò có thân thể người tởm gấp trăm lần phim kinh dị. Trông không giống đồ fake. Ớn tận xương. :’(

Vừa search thử google ảnh, và khuyên những ai chưa biết gì không nên tìm hiểu :((

Vừa search thử google ảnh và khuyên những ai chưa biết gì không nên tìm hiểu :((. Tởm hơn những gì bạn có thể nghĩ tới.

Thế deep web nó khác gì so với web bình thường mà có vẻ nguy hiểm vậy mấy bác??

Cái đấy của creepypasta nào đó viết lên thôi, deepweb cũng chả có gì ghê gớm lắm. Ai tò tò thì download tor browser về, cần thì pm mình cho cái list một số trang web dưới đó(cũng lâu rồi chắc đa phần die hơn nửa).

Nói chung là những cái gì trên web thường không có thì dưới deep nó có: CP, buôn bán vũ khí - hàng trắng, hành xác và giết người của bọn IS

PS: mà khuyên thật mọi người đừng nên vào, chả có gì hay ho đâu, ai tâm hồn trong sáng vô xem phải những thứ không nên mất công ám ảnh

4 Likes

Bất kể trang web nào không có thể truy cập được từ Search Engine = Deep web.
:T

3 Likes

http://xemab.net/phim-online/Who+Am+I+-+không+hệ+thống+nào+an+toàn+-+phim+hacker+(vietsub)
phim này có chút liên quan này :slight_smile:

1 Like

Cho em với!, em muốn vào xem sao??

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?