Chia sẻ về tình yêu, hôn nhân của lập trình viên

Vậy khổ cho cô nào lấy đc ck IT rùi

1 Like

Sau 4 năm không có gấu thì cuối cùng mình quyết định luyện cưa gái. Sau khoảng 6 tháng luyện tập thì mình đã có gấu, nhưng giờ lại thấy đi cưa gái vui hơn :joy:

10 Likes

Mà sao toàn các a trai chia sẻ ko vậy chả thấy có chị nào chia sẻ gì hết à
P;S: con gái IT chưa 1 mảnh tình vắt vai:(

Khổ gì đâu. Thích cái mới là bản tính sẵn có của con người mà, với lại theo sinh học thì 1 người sẽ hấp dẫn với 1 người khác trong vòng 24 tháng, thay đổi có gì to tát quá đâu. Chẳng qua bạn vẫn giữ nếp suy nghĩ cũ thôi, thoáng ra chút đi :laughing:

2 Likes

Gái IT vào nghe xong mấy chia sẻ của các anh cũng tính chạy mất tiêu rồi :3

4 Likes

tốt nhất nên tìm gấu khác ngành

Biết vậy mà cứ đâm đầu vào ms khổ chứ @Co_nang_tinh_nghich

Nếu xác định học IT thì nên cưa từ hồi cấp 3 :grinning:

1 Like

Cấp 3 có nhưng mà k biết trân trọng nên bây giờ vẫn đang ngồi cf 1 mình đây :frowning: (Năm cuối)

2 Likes

Thì cái duyên cái số nó vầy biết làm sao đây. Ai bảo con gái không được theo IT đâu mà hihi :slight_smile:

1 Like

Haizz giờ mà vẫn còn kiểu mê tín zậy á

1 Like

Khổ thân a:)))))))))))

Nói là nói vậy, cho có lý do ấy mà. Con gái ngta cũng lớn rồi, phải tính chuyện ck con. Ai đâu mà đợi mình, có lẻ có duyên mà chưa có nợ. Đành chờ nợ với duyên luôn thể,.:sweat_smile:

Thế mí nói IT yêu máy tính hơn người yêu mất tiêu ùi…
Như tui nè, mỗi lần về quê ba hỏi người yêu đâu mãi không chịu đưa về, cứ giấu kĩ quá lúc mang về ta lại phản đối cho,… Toàn cười nói người yêu con có về mà đang nằm lù lù trên lưng con gái ba mẹ nè, sau ba mẹ chán chả thèm hỏi nữa vậy là xong :v:

6 Likes

Chắc duyên chưa tới đó bạn, sẽ sớm gặp người hợp thôi ak. Còn mình có n lý do lắm, chuyện yêu máy mình khắc phục đc rồi.,:yum:

1 Like

em có tán 1 con bé cùng ngành lập trình, khuôn mặt dễ thương, ngây thơ vô tội. nhưng bên trong thì chảnh như chó, tán nó mà nó ko nói thích hay ko, im im như hến vậy, chỉ biết nó nhìn mình = ánh mắt yêu thương, giống như iu = thần giao cách cảm vậy các bác a. gần tới noel rồi mà ôm miết cái máy tính rầu quá.:confounded:

5 Likes

khổ thân bạn… :frowning:

heehe kệ chứ yêu làm chi mất tự do, ngày nghỉ cà phê nhạc trịnh máy tính vẫn thấy vui chán mà :slight_smile:

1 Like

Cái này thì mình k biết, k nói trước đc đâu bạn. Có thể bạn còn trẻ nên chưa nghĩ đến mấy chuyện yêu đương đó thôi,.:laughing:

:stuck_out_tongue: biết đâu mình còn nhiều tuổi hơn bạn đó hehe

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?