Chia sẻ CV tự tạo với HTML

Continuing the discussion from [Review] Khóa học Techmaster: Web cơ bản HTML5, CSS3 và Javascript:

làm cái CV đi, mới phá mấy hôm nay, chắc có vẻ vui :smile:

3 Likes

ko phải cái đó, viết CV bằng web, code tay kìa

2 Likes

À ý tưởng hay :slight_smile:

Tạo một site CV riêng, có điều tốn tiền chạy Server thế :thinking:

chỉ là phá phách thôi a ơi, làm cv nhưng chạy local, tự làm tự xem :smile: ko biết ai tuyển nữa

3 Likes

thế thì phải lên các group share link cho người ta xem chứ chị…
web CV của e cũng tạo xong rồi đây nè, chị và mọi người xem rồi góp ý cho em với ạ.
http://localhost/mycv/index.php

1 Like

Share đi Thủy ơi :wink:

ktra lại thử, s bấm vô k được :frowning:

1 Like

localhost của a có file đấy đâu mà chạy ^^. Bị @htwap troll r :smile:

2 Likes

:joy: chớt mớt :joy::joy::joy::joy::joy:

1 Like

cái này chạy trên local mà, 1 màu trắng xóa. hình như chỉnh ra ngoài bằng xampp dc, mà t ko biết chỉnh :smile:

1 Like

cái này phải cấu hình Router gì đó rồi share cho bàn dân thiên hạ cái IP của mình để người ta vào thì phải, cái này hôm bữa thầy có làm mà em hổng để ý :smile_cat:

1 Like

search đi rồi share haha

Đây ạ. E vừa search lại bài của thầy :smile:

2 Likes

@htwap mình có hosting mới tạo mấy hôm nay, định sửa lỗi woocommerce của nhóm, giờ thì ko cần nữa, để làm blog lun haha, nên mình upload lên hosting lun, thấy xài ip trên cộng đồng thế này hơi bị nguy hiểm :smile: bạn xem hướng dẫn này để tạo và upload

còn CV của mình đây, còn lỗi ở phía đổi background-image mà chưa sửa hehe, bạn biết thì sửa dùm với :blush:

1 Like

hi, cảm ơn bạn, mình cũng biết dùng hosting chút chút rồi :smile:

Thành tích của bạn nhiều nhỉ, nhất lại là con gái nữa, nể quá :smiley:

1 Like

chỉ là cố gắng + phá phách :wink:

2 Likes

bạn thay background-image trong onclick thành backgroundImage thử xem chạy được không?

ko có tác dụng bạn ơi

2 Likes

bạn có teamviewer không? mình qua nghịch chút :smile:

1 Like

Continuing the discussion from [Review] Khóa học Techmaster: Web cơ bản HTML5, CSS3 và Javascript:

ụ hụ, phải inbox chứ.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?