Cần hợp tác với AC lập trình web và app cùng startup ý tưởng

Xin chào mọi người,
Hiện nay mình có ý tưởng startup mong được hợp tác với những AC nghành CNTT để có điều kiện hợp tác.
Dự án startup này sẽ mang đến lợi ích kinh tế cũng như việc làm cho sinh viên cũng như những cá nhân đang thất nghiệp . . . Hoặc ai có nhu cầu làm thêm.
Mô hình này sẽ được phát triển dựa trên App và quản lý bằng webserver .
Dự kiến sau khi hoàn thành phần mềm và ứng dụng thì số lượng thành viên người dùng từ 1-5 tháng sẽ khoảng 500.000 thành viên và tương ứng với 1400 cộng tác viên tham gia.
Mong nhận được thông tin từ những AC có đam mê startup cũng như có mong muốn đột phá cho bản thân.
Trân trọng
Mr Giang
Email: [email protected]

Mình nghĩ bạn có vẻ hơi lạc quan quá kiếm đc 500,000 thành viên trong 5 tháng trong khi tất cả mới chỉ đang là ý tưởng.

Cảm ơn Quân Cao đã chia sẻ.
Không có việc gì là dễ cả. Vấn đề ở đây là đam mê và nhiệt huyết cũng với việc phát triển mang lại lợi ích cho xã hội thì sẽ có được sự đồng thuận.
Mục đích ở đây là mình muôn hoẹp tác với một số AC có đam mê và có hoài bão.
Hoặc nếu có đơn vị nào gia công giá tốt thì giới thiệu cho mình.
Trân trọng

Main idea là gì bạn? Bạn nên chia sẻ một chút về ý tưởng sản phẩm định hướng phát triển. Hình thức chia sẻ lợi nhuận.

Chào Trần Đức Thông,
Sản phẩm thì mình sẽ chia sẻ sau. Quan trọng bây giờ là anh em lập trình phải có nhiệt huyết và thực sự máu lửa và muốn có sự đột phá trước.
Cụ thể mình sẽ chia sẻ để cùng nhau phát triển.
Mình đã chia sẻ tiềm năng về lượng cộng tác viên và khách hàng đăng ký ở trên là thực sự tiềm năng và có cơ sở để làm.
Dự án startup này không chỉ dừng lại ở đây mà trong tương lai sẽ còn có định hướng phát triển rất lớn.
Mình mong rằng sẽ có được một đội ngũ hợp tác có kỹ năng lập trình tốt.
Về hình thức chia sẻ lợi nhuận: về phần anh em công nghệ sẽ hưởng tổng cộng từ 15-20% trên tổng dự án.
Tổng dự án bao gồm: nhà sản xuất sản phẩm, nhà phát triển mô hình và phần công nghệ.
Trân trọng

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?