Cảm thấy hoang mang khi thấy các thành viên mới sử dụng từ ngữ "không phù hợp" tinh thần Dạy Nhau Học

No No No No No No :rage:

4 Likes

:)) Ủng hộ DNH hihi !!! Mới tham gia cộng đồng mà đã thấy thích rồi . Không biết anh có thể việt hóa hoàn toàn trang web được không chứ nửa Việt nửa Anh khó nhìn qá :blush:

2 Likes

2 posts were merged into an existing topic: Topic này chứa các post được cho là Off-topic

Update

Đối với các topic hoặc post có vấn đề mà các bạn nghĩ là có thể “sửa chữa” được thì vui lòng chọn flag và bấm vào something else, sau đó ghi nội dung cần Đạt hỗ trợ, Đạt sẽ vào hỗ trợ. Có khi Đạt bận nhưng Đạt sẽ cố gắng vào kiểm tra hệ thống.

3 Likes

Update 22/04/2016

Các bạn chú ý là đừng flag một topic là spam nếu nó không phải là spam nhé. Hầu hết các topic ở forum bị flag là spam thực ra là Inappropriate

Định nghĩa spam

Nội dung quảng cáo, những quảng cáo này không liên quan đến nội dung topic mà chủ yếu là quảng cáo.

Định nghĩa Inappropriate

Là các topic sử dụng từ ngữ không phù hợp, một người biết tôn trọng người khác sẽ không post bài như thế

Định nghĩa off-topic

Là nội dung post hông liên quan gì đến topic đang nói cả.

4 Likes

Thật ra thì em thấy diễn đàn xuống cấp khá trầm trọng! :confused:. Lúc đi học về lên DNH để xem cái bài viết nào cần trợ giúp về kỹ thuật không? chợt nhận ra thì khá nhiều topic xin tư vấn :confused:

3 Likes

Bạn nói vậy thì mình mới để ý :smiley: Đúng như vậy thật, nhưng các bạn ấy chưa đủ tin tưởng vào quyết định của mình và cần những người giúp đỡ họ. Anh Đạt nên tạo thêm một category nữa dành do việc tư vấn nhỉ? :smiley: @ltd

Tư vấn cũng OK mà, DNH có một cái dở là không thể điều chỉnh news feed được. Nên có những topic mình không thích nó vẫn cứ hiện ra.

Để Đạt nghiên cứu work around.

OK, chắc là có hẳn một topic tư vấn.

3 Likes

Tất nhiên là ko rồi bạn
:smile:

3 Likes

Có thể giải thích cho mình tại sao được không???

1 Like

Lâu lâu nhắc lại bài viết cũ để mọi người làm việc với tinh thần tôn trọng nhau hơn :slight_smile:

Cảm ơn,
Đạt

3 Likes

4 posts were split to a new topic: Ẩn một category ra khỏi news feed trên DayNhauHoc

Giá mà có chức năng suggest edit 1 post nào đó nhỉ. Để giúp chủ post có bài viết tốt hơn :smiley:

3 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?