Calculator App Android Pro đang free mong được sự ủng hộ

Hi mọi người, app bản Pro mượt hơn + nhiều chức năng hay hơn đang free. App đó của em viết trong 6 tháng :smiley: Mong mn down bản Pro về xài.
https://play.google.com/store/apps/details?id=thanhletranngoc.calculator.pro

4 Likes

Mình muốn vào settings để thay đổi ngôn ngữ thì phải làm sao :smiley

1 Like

App mình làm tổng cộng 12 ngôn ngữ, nhưng nó xét ngôn ngữ theo máy. Ví dụ ngôn ngữ máy ông là EN thì cái máy tính hiện EN, JA thì hiện JA á. :smiley:

1 Like

Nên cho chỉnh language trong settings nha bạn, lỡ người nước ngoài sống ở VN thì làm sao :laughing:

1 Like

Ko ko, nó dựa vào cái ngôn ngữ của máy chứ ko phải vị trí ông ơi :smiley:

2 Likes

sáng nay e giảm giá tự động nó lên thế này @@ e thất hồn luôn, e chỉ mong được 1k lượt tải là e mản nguyện lắm

1 Like

image

đang vô google play thấy cái này :thinking:

liệu bạn có dám chắc rằng cái này sử dụng được trên nền android không??? Có thể các amateur còn nghĩ rằng nó có thể tải về trên PC. Bạn cần lưu ý về cách viết description nha

P/s: Comment chỉ mangn tính chất vui vui và cũng mang tính góp ý :smile:

1 Like

Chúc a mau chóng được icon bên dưới :wink:
IMG_20180815_171152_089

Cái này đâu phải t viết do gg viết đó ông

E down về ủng hộ a với nha

À! Tui sorry bác nhé! Tưởng bác viết ạ hí hí :smile:

1 Like

Em không biết play store có tính năng tự động cài vào máy nếu em nhấn install từ PC à?
Khi đăng nhập bằng Google Account trên play store, Google sẽ list các máy Android tương thích với app em định cài, nhấn vào điện thoại em muốn cài thì khoảng vài giây sau app sẽ tự download về máy. Điều mà iPhone không có

2 Likes

App không có landscape mode à?

Làm thế nào để người dùng dễ search ra app của anh nhất thì mới càng nhiều lượt tải

Cái đó a đang nghiên cứu nhưng ko biết cách làm :frowning:

App ko có landspace vì t theo phương chăm sử dụng 1 tay cho gọn á ông :smiley:

Giá mà em được đăng ký 1 tk để nghiên cứu như anh :frowning:

Thì bạn cứ cố build một app gì đó đơn giản đi! Cứ làm đi sau này đủ tuổi ba má cho mua google dev account cũng không muộn mà! Còn trẻ thì cứ tự nhiên đi

1 Like

3 posts were merged into an existing topic: Topic lưu trữ các post off-topic - version 3

2 Likes

a thêm nút Ans với PreAns trong casio nữa nhé

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?