Cách xóa topic trên diễn đàn daynhauhoc.com

mọi người cho mình hỏi, để xóa một topic mà mình đã tạo thì xóa như thế nào ạ ?

2 Likes

Theo mình biết người có quyền xóa được topic bây giờ là Admin thôi.
Nên bạn hỏi xong cứ để lại đó cho người sau lỡ gặp câu hỏi giống thì có chỗ để tham khảo. Không cần phải xóa đâu. :smile:

5 Likes

Không xóa được bạn nhé. Trừ admin.

3 Likes

Ngày trước có moderator cũng có thể xóa. Giờ hầu hết là leader. Chỉ có thể close

1 Like

tại đôi khi mình đăng xong rồi, mà chưa có người reply thì lại đã tìm được cách giải quyết rồi, với đôi khi đặt câu hỏi xong mới thấy nó ngớ ngẩn làm sao nên muốn xóa.

1 Like

Hãy là người đặt câu hỏi có tâm :))
Nếu tìm thấy cách giải quyết bạn nên quay lại và post solution để những bạn khác tham khảo.[quote=“Nguyen_Van_Quang_TH, post:5, topic:32195”]
với đôi khi đặt câu hỏi xong mới thấy nó ngớ ngẩn làm sao nên muốn xóa.
[/quote]

Nếu bạn muốn làm vậy có thể tag mình hoặc 1 vài người khác vào Đóng topic hoặc ẩn đi cho bạn. Hiện tại DNH đã bỏ chế độ Xóa topic rồi.

2 Likes

tất nhiên mỗi khi mình hỏi thì luôn có mục đích rồi.[quote=“qtd, post:6, topic:32195”]
Nếu bạn muốn làm vậy có thể tag mình hoặc 1 vài người khác vào Đóng topic hoặc ẩn đi cho bạn. Hiện tại DNH đã bỏ chế độ Xóa topic rồi.
[/quote]

bạn có quyền đóng topic à ?

3 Likes

Có cần đóng cái này luôn không?

1 Like

mình chỉ hỏi vậy thôi, dóng cái này làm gì, để có ai đến sau họ có thể đọc được, đỡ phải hỏi lại mất công

1 Like

À, đóng lại vẫn đọc được. Không comment tiếp đc thôi. Hide đi thì mới không thấy

Nếu muốn xóa thì notify @ltd

Còn không thì nhắn tất cả mọi leader, mọi người sẽ giúp close và ẩn topic,tương tự như xóa.

1 Like

vậy à, cái này mình không biết, vậy thì tùy bạn xử lý thế nào cho hợp lý là được

1 Like

vâng, thanks anh Đạt nhé

1 Like

Nếu bạn muốn xoá thì nói leader hoặc anh Đạt, nếu có topic bạn muốn thảo luận tiếp thì cứ bảo mấy anh open lại nếu bị close.

nhân tiên đây, mình đang học về Android và có vài câu hỏi, mọi người giúp mình với, hay là mình nên post trong topic khác

1 Like

Dạy Nhau Học không có “nhân tiện” và “klq”. Topic nào giải quyết vấn đề của topic ấy. Không off-topic.

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?