Bạn đến với Dạy nhau học từ đâu?

Hôm nay mình nghịch thử trang http://www.alexa.com/ xem dạo này đứt cáp mấy trang “nước ngoài” có bị sụt giảm lưu lượng gì không :sunglasses:, tự nhiên nghĩ ra, gõ daynhauhoc.com thì thấy thế này:

@hungho Một lượng không nhỏ anh em đến từ http://vinacode.net/ nhé, và một lượng lớn đến từ PHP :smile:

#Thế còn bạn, bạn đến từ đâu? :smile:

Hài nhất quả xem top site việt nam (Nghi ngờ có sự hư cấu ở đây :blush: )

13 Likes

Trang này nổi danh bán xếp hạng lâu rồi mà :p. Top 100 toàn bị mua, đặc biệt là coc coc. Không biết nó lấy số liệu sao nhỉ :confused:?

3 Likes

Hehe, lượng traffic từ Vinacode cũng ghê nhỉ :smiley:

5 Likes

Minh den voi DNH cung qua Vinacode. Cam on bac hungho nhe.
(sorry khong co unikey)

8 Likes

@hungho vinacode.net đã đưa tôi đến đây. Thanks a vì những bài dịch rất hay :slight_smile:

7 Likes

từ facebook, một ngày đẹp zời thấy có giới thiệu link DNH nên vô coi thử :smile:

9 Likes

Mình cũng từ Facebook sang đây. :stuck_out_tongue:

5 Likes

Có ai search google mà ra không nhỉ, hay là tự nhiên thấy trên youtube vào xem thử :smile:

3 Likes

Mình thì đến từ youtube :smiley: hehe

5 Likes

Có thật không vậy, tưởng alexa là 1 trang rank chuẩn chứ :open_mouth:

có nhiều người biết daynhauhoc thông qua vinacode vậy xin a cho biết a biết daynhauhoc qua đâu ạ :blush:

những bài viết chát lượng nữa :smiley:

vô coi thử cái thành trùm luôn :smile:

5 Likes

Tại mình thấy có 1 backlink trỏ về Vinacode nên ghé qua xem thử là trang nào :), lúc đó DNH mới có 6 ngày tuổi thì phải :blush:

6 Likes

Trang alexa cũng không chính xác lắm đâu. Nói chung những thông tin về thứ hạng chỉ mang tính tương đối. WebTreTrau cũng đông lắm đấy, nhưng đứng 4 thì có lẽ hơi quá. Cũng như coccoc đứng 1 VN vậy.

4 Likes

hồi đó đọc vinacode mới biết :smiley: vào lần đầu rồi đi ra luôn, đến mấy hôm sau đọc bài pv anh @ltd mới xem kỹ hehe XD

4 Likes

e biết dạy nhau học từ vinacode.net

3 Likes

e thì hình như là từ youtube biết cái fanpage trên facebook, rồi từ fanpage đó có link về DNH.

3 Likes

Mấy bạn đánh giá hơi thấp các mẹ rồi, nói về buôn chuyện thì bỏ xa cánh đàn ông chúng ta. :smile:
Mình cũng biết Dạy nhau nhậu qua vinacode.

6 Likes

bây giờ con trai buôn chuyện còn gê hơn con gái :

1 Like

Chỉ có mấy “thím” mới thế thôi ạ :gach: :smile:
Đùa chứ, có tí tửu hoặc là có tí sắc ( hoặc là cả 2 :grin: ) là trên trời dưới biển :smile:

Đang nói là các mẹ, không phải con gái :grinning:

2 Likes

Biết đến Dạy Nhau Học nhờ cái Facebook!

3 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?