5 Phút tiếng Anh mỗi ngày_ P9

Hix, tưởng phần này có add @dinhquochan rồi. Tại 1 post chỉ được 9 người thôi nên chắc bị thiếu :sleepy:

1 Like

tại hôm nay Hân về trễ quá tới tận bây giờ mới về :smiley: mai lại vào chém với anh em chớ.

2 Likes

1-b
2 a-c
3-b
4-b
5-c
6-c

2 Likes

Hi. Làm trễ vậy quân, so sánh với đáp án đi coi đúng được hết không :smiley:

1 Like

đến lượt mình thì chả thấy chích dẫn gì, chỉ thấy cười :frowning:

1 Like

Tại @dailammoc quote bài của Nhim_Xu thành ra không có quote bài của bạn được.

2 Likes

Đang quay cuồng, nhưng hình như sai 1 hay 2 câu rưỡi gì đó :frowning: . Ngày càng đi xuống(hoặc là @Nhim_Xu ra đề ngày càng thâm thúy ). So sad :((

2 Likes

@Nhim_Xu ra đề khó quá, đề nghị giảm độ khó :sunny:

Mọi người thấy sao?

1 Like

Vậy quote bài cũng có cái lợi thế đó, sai cũng k ai chỉ ra đc :stuck_out_tongue:

2 Likes

hehe, mà khó đọc lắm, hôm sau copy đi cho nó dễ đọc dễ sửa

2 Likes

Không thích mang ra làm gương đâu, ngại lắm :v

2 Likes

Mọi người có thấy đề khó không ? Có muốn mình giảm độ khó không ? hay là vẫn muốn làm như thế này. Mọi người cứ góp ý nhé mình sẽ làm theo nếu thấy phù hợp @dailammoc, @dinhquochan, @TTmagic, @quanpham, @nhatlonggunz, @Ng_c_Anh, @tuancoi2506, @minh_vu_03, @tuandktd:sunrise:

2 Likes

Khó nắm, làm lần nào cũng sai 1-2 câu, phải coi lại lần thứ 2 mới đúng hết.

1 Like

khó lắm nhím ới :frowning:

20 ký tự :smiley:

2 Likes

Cho mình ý kiến đi @quangtran, @tuantien8979, @DungJun, @Smile, @TruongNguyen, @duchack_bkp, @White_Mask, @smookiekins_2, @smookiekins_2, @PhoPhaoHoa, … :sunny:

giờ thì e đã hiểu sao e hay sai, vì e chỉ coi 1 lần là làm luôn, hông coi lại lần 2. mai rút kinh nghiệm mới dc. hi

2 Likes

Vậy là muốn mình cho đề dễ hơn hả @dinhquochan, hay là ráng làm cho hết kiến thức phần các thì tương lai đi đã rồi sẽ cho đề dễ hơn, làm lại từ đầu cho mấy người mới học theo với :blush:

1 Like

Đúng rồi đó @tuancoi2506 . Đề cho lắt léo, cố tình dăng bẫy mà :smiley: . Vì vậy làm xong để ý lại 1 chút nữa là ok. Làm quen rồi mai mốt nhìn đề phát làm rẹt rẹt afh. Khỏi cần suy nghĩ :blush:

2 Likes

Dễ hơn đi, để mình và anh em mới nắm vững rồi tiếp mấy bài khó hơn.

2 Likes

Cho mấy bài cơ bản đi, dân cntt học tiếng anh chụp giựt không à.

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?