Xin review SPKT, KHTN, nông lâm

Mọi người cho em hỏi học công nghệ hóa có tương lai không và nếu lực học khá thì nên chọn trường nào là tốt nhất. Em đang phân vân giữa các trường Sư phạm kĩ thuật, Nông lâm, khoa học tự nhiên. Các anh chị cho em xin review về các trường trên với ạ

Bạn đam mê về gì, phần mềm hay phần cứng?

1 Like

Em định học công nghệ hóa

A cũng dân spkt, thấy e đăng lên đây hỏi a tưởng học cntt, :))), công nghệ hóa thì vào trường a đi

Hình như em đi nhầm forum thì phải : ))) cảm ơn anh nha

có gì thắc mắc về trường, nguyện vọng cứ ib a

Nhớ 2 tiêu chí chọn trường :
° Điểm nào trường nấy.
° Học phí nào thì trường nấy.
=> Và đừng chọn NL !

2 Likes

Em cảm ơn nhiều ạ , em định học công nghệ hóa

KHTN, cách đây 10 năm bàn ghế ngồi rất khó chịu, cả cơ sở Linh Trung lẫn Nguyễn Văn Cừ, không biết giờ thế nào.

Bàn ghế kiểu cũ như hình bên dưới, vốn chẳng có vấn đề gì, vì mình học loại bàn này cả 12 năm rồi, nhưng do trường xếp bàn ghế dày, sát vào nhau mà nó thành vấn đề.
Phần trước bàn có phần mui hơi thò ra ngoài, ngồi thẳng rất cấn lưng, học mệt duỗi lưng tí là có cảm giác như ai chọc vào, bức bối vô cùng.

5 Likes

Công nghệ kĩ thuật Hoá học thì mình vote bên Khoa học tự nhiên. Vì mình có bạn học ngành đó bên KHTN, học thẳng lên Master,

… xong ra làm dev bên IT.

4 Likes

Có ai cho em review về CNH của Nông lâm hôngg. Em thấy trường nào cũng có người khen, người chê nên em hoang mang quá ạ

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?