Win crack có nên nâng cấp lên win 10?

Vậy thì giờ nâng cấp hoặc sau đó nâng cấp cũng như nhau mà :slight_smile:

Nghe nói đâu là tương lai Microsoft sẽ thắt chặt bản quyền Windows nên sợ user “lậu” ít còn tồn tại

Có thể vẫn còn nhiều đó bạn, user lại có cách vượt ngục mà bạn

P/s: Một số người chuyên cài Win khi có khách mà khách ko bảo gì là người ta cài Win lậu cho luôn, còn người ko hiểu biết thì bảo là ko có tiền mua Win.

Uhm nhưng nghe nói nếu Microsoft thắt chặt là mấy chỗ bán máy tính sẽ cài cho mình Win thiệt nhưng dùng thử 30 ngày, sau khi hết hạn mình phải tự mua, đại loại là thế :smiley:

Nếu user vượt ngục thì chỉ có mấy người dùng máy tính để giải trí lướt web này nọ thôi. Còn dân IT, dân Office , gamer … thì cũng nên dùng Win bản quyền chứ không nên crack. Chủ yếu là do bản thân mình :smiley:

2 Likes

Nhắc đến việc này là lại nhớ đến thời còn dùng XP, nhỡ nghịch bấm vào nút Update gì đó, ko nhớ lắm :sweat_smile: thế là bị phát hiện Win lậu, nó ko cho vào nữa, thế là phải cài lại

P/s: Thôi, chắc mình ko bàn về vấn đề này nữa, sợ vi phạm nội quy forum :grinning:

Nhanh hơn Windows 8 thì không chắc lắm ha :smiley:
Vả lại chơi Game ổn định thì chỉ có Windows 7, Windows 8. Windows 10 chắc cần một thời gian nữa :slight_smile:

Windows 8 mà ổn định bạn :open_mouth: Bạn có thể tải game về chơi và đem xem xét với windows 10 thì sẽ biết, mình khuyên bạn đừng làm vậy vì mất thời gian lắm :slight_smile:

Windows 10 khá mới nên chưa ổn định đó. Các Driver thi thoảng lại bị lỗi, mệt mỏi lắm :smiley:

Mới gì nữa hả bạn? Ra mắt được 1 năm rồi :))

À, quên! 1 năm vẫn còn mới chán so với Win 7. T đùa chút thôi chứ Windows mấy thì cũng có ưu, nhược điểm của nó.
Nhưng theo kinh nghiệm của cá nhân mình thì Win 7 là phiên bản ổn định nhất. Học tập, làm việc và chơi game chạy nhẹ, lướt êm :smile:
Win 10 có nhiều chức năng mới nhưng nó như thừa thãi đối với mình :slight_smile:

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?