Trường aptech nào tốt nhất khu vực hà nội

Sắp tới em đang tính học aptech mà không biết mấy trường aptech khu vực hà nội trường nào tốt nhất ạ. em đang phân vân giữa bachkhoa-aptech với fpt aptech ai đã học qua rồi thì cho em xin ý kiến trường aptech nào ở khu vực hà nội tốt với ạ. em cảm ơn mọi người nhiều ạ

4 Likes

bạn thử vào FPT Aptech xem nào!!!

1 Like

Chắc là không có ai đi học hết tất cả các trung tâm Aptech để đưa ra đánh giá ở đâu là tốt nhất cả :joy:
Mình học Bách Khoa Aptech thấy OK, chỉ cần bạn chịu học và chịu hỏi, ra trường tỷ lệ có việc cực kì cao =))
À mình học lập trình, còn quản trị mạng thì mình không biết :smiley:

3 Likes

ý mình hỏi là những ai đi học ở đâu rồi thì cho mình xin ý kiến thôi ạ. chứ làm gì có ai đi học hết trường aptech đc đâu

2 Likes

À, mình học Bách Khoa Aptech thấy OK nhưng hiện tại đã bỏ, nếu cho mình chọn lại mình sẽ không chọn Aptech nữa mà sẽ đăng ký khóa Thực tập của Techmaster - học phí, thời gian, chất lượng đào tạo rất OK. Bạn có thể tham khảo thêm :smiley:

2 Likes

lý do gì khiến bạn bỏ vậy ạ. chia sẻ để mình biết với bạn

1 Like

Tớ đi làm rồi nên lười đi học @@ thay vào đó tớ đi học tiếng Nhật với ước mơ trở thành BrSE, hehe

2 Likes

bạn đi làm gì rồi thế mình thấy bạn nói thế có động lực đi học rồi đấy

1 Like

Tớ đi làm lập trình, làm outsource nên web hay app cũng quất hết :joy:
Túm lại nghề này thì vô cùng sáng lạn =))
Bạn đã thích/đam mê rồi thì nên đi học :smile:
Nói chung nghề này muốn học đủ để đi làm thì cũng không quá khó, muốn giỏi/trình cao thì mới khó thôi :smile:
Cái chính vẫn là chịu học, chịu hỏi :smile:

3 Likes

ok cảm ơn bạn. cần lắm những ý kiến tốt như bạn

2 Likes

còn chọn đâu là do quyết định của bạn thôi

2 Likes

vấn đề nếu bạn không có bằng đại học thì khó sang nhật làm lắm bạn à

1 Like

em tưởng chỉ cần có biết tiếng là đc mà a

1 Like

Mình không có ý định sang Nhật làm, đi du lịch thì OK =))

1 Like

Mình không tìm hiểu kĩ những hình như đi Nhật theo diện kỹ sư thì có yêu cầu bằng ĐH hoặc chứng chỉ FE đấy, nếu không có bằng ĐH chắc chỉ đi theo visa du lịch thôi

1 Like

chắc đi du lịch cho vui nhỉ :))

1 Like

fpt aptech có ổn không bạn chia sẻ mình với

Mình nghe nói cũng tạm được! Tốt nhất bạn nên tự tra cứu trên web

mình đang học ở hanoi aptech mình thấy bên này dạy cũng ok, ngành này học ở đâu là 1 phần phần còn lại là do mình tự học thôi. mà mình tự học là chủ yếu cứ gg với youtube mà dã . mình mới học bên aptech này đc 5 tháng nhưng đã tự học hết chương trình 1 năm của bên này rồi, giờ chỉ đợi thi lấy chứng chỉ nữa thôi. mà thầy cô dạy ở aptech rất thỏa mái và nhiệt tình mình cảm thấy khác hẳn thầy cô bên đại học

tra cứu web thì mình vẫn đang tìm hiểu các trung tâm aptech và mình chọn đc ra 2 trung tâm đó bây h mình muốn hỏi những bạn đã học và trải nghiệp r dễ hơn là tìm hiểu qua mạng

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?