Tìm VPN tốt nhất

Không biết mọi người có dùng VPN không nhỉ,mình đang tính đua đòi dùng thử VPN nhưng có nhiều lựa chọn quá, mọi người tư vấn hộ mình nên chọn VPN nào để giả vờ chuyên nghiệp với ạ :stuck_out_tongue:
Mình xin chân thành cảm ơn

Mình đang dùng gói 3 năm của NordVPN, tốc độ kết nối khá ổn, ping server Mỹ hơn 200ms, băng thông không giảm khi kết nối server ở xa. có IP tĩnh. có người hỗ trợ support qua kênh chat nhiệt tình,… ngoài ra có thể tham khảo 2 dịch vụ lớn nữa là ExpressVPN và HMA. còn đối với VPN miễn phí thì tunnelbear là lựa chọn tốt nhất

4 Likes

Thôi đừng ham hố, ko coi được phim miễn phí nữa đâu, mấy trang phim ở vn chặn sạch IP bên mỹ.
Mạng nội bộ cty mình có IP bên mỹ, thành ra ở cty ko chặn coi phim mà chẳng bao giờ coi phim được, vì nó sẽ như vầy

5 Likes

Mình hiểu mà, mình cũng tìm hiểu sơ bộ qua rùi, cảm ơn bạn đã cho ý kiến, NordVPN thấy nhiều người đánh giá tốt quá.

Cảm ơn bác, bác nhiệt tình quá.

Nhà nước đang miễn phí dùng VPN đó, và nó mạnh nữa, dùng đi cho đã: https://vsec.com.vn/blog/55/huong-dan-su-dung-dich-vu-vpn-mien-phi-cua-vs và nó sẽ bảo mật vì có cả cơ quan về an ninh mạng bảo kê cho nó nên đừng sợ hacker nào dòm ngó bạn.

3 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?