Tìm người chém gió

Hôm nay team release với khách hàng, t hết task, chán quá muốn kiếm người tâm sự.
Hoặc các bạn có bài toán nào hay hay quăng lên đây chúng ta cùng thảo luận :slight_smile:
Have a nice day!

1 Like

tui cũng release nè, haha làm java chừ đang qua vb.net web forms ngồi train hơn nữa tháng rồi

2 Likes

Đừng nói tôi vs bạn cùng team :v =)))

1 Like

tui ở Huế, sao cùng team dc :))

2 Likes

à, tui tưởng SG, vì t cũng đang làm về vb.net :smiley:

1 Like

haha vừa release xong dự án SAKURA ở nhật, vẫn thích làm java cơ mà vẫn dc sếp vào dự án VB.net chán hết tả nổi, dăm 3 cái khai báo biết, function rồi end function nhìn mà :)))

2 Likes

haha, giống tui, tui cũng thích làm java hơn =))
Nhưng cv mà. :v
Không biết ai giống tui k? Nếu ở cty thì k có task chán chết, ngồi chơi cũng k sướng
Còn ở nhà thì chỉ chơi thui, đọc báo, lướt web.
Tôi có thể làm thêm giờ cũng được, nhưng cực kỳ ghét việc mang việc ở cty về nhà

2 Likes

haha ngồi rãnh có gì mà sướng, ở cty có việc làm cũng học hỏi thêm nhiều exp, công việc của tôi thì chỉ cho phép làm ở trên công ty sử dụng remote qua bên sever nhật chứ k dc đem về nhà làm, ngày 8h làm ở công ty rồi ở nhà thư giản nghĩ ngời thôi bác :))

1 Like

uk, hiện tại tui cũng vậy nè, chỉ là hồi trước thì khác. Làm ở cty khác, dùng máy cá nhân nên mấy ông toàn có ý muốn mình làm cả ở nhà. (Không nói nhưng k thoải mái)
Mình hiểu như kệ

1 Like

2 Tran giống nhau quá nhỉ!

4 Likes

Sếp bảo đến 5h không release được thì mất 150K :smile:

2 Likes

đang rãnh nên chém gió với ae cho vui ấy mà, cơ mà mấy trang diễn đàn IT ở vn cũng ít quá

2 Likes

Tưởng @dtran là clone của @DoTran1 :thinking:

Hay cố tình lập topic này để chứng minh không phải clone nhỉ. :laughing: :laughing:

4 Likes

haha, tui amator thui, không giống bạn kia :slight_smile:

1 Like

Tui cũng nghi lắm luôn.

hehe, thích cách bạn dùng từ xếp :v

2 Likes

haha đâu có, cái tên tình cờ giống giống thôi hehe :))

2 Likes

Chết, sai chính tả :smile:
OK nguyên gốc nhé!

3 Likes

thanh minh làm gì chứ, diễn đàn cũng đâu cấm dùng 2 nick.

2 Likes

k chơi trò sửa comment của tui đâu nha.
Sao đâu mà, thỉnh thoảng tui cũng dùng như vậy, ai muốn hiểu sao thì hiểu :v

1 Like

haha chém gió với ae cho vui…cũng k ai rãnh lập clone vô chat chit với nhau, kiểu tự sướng

2 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?