Tìm gia sư dạy ngôn ngữ lập trình java

Chào mọi người. Mình là Duy . Mình đang tìm một gia sư để giúp mình bổ xung kiến thức java và hoàn thành bài tập trên lớp vì mình đang bị hổng kiến thức cơ bản. nếu bạn có ít về tiếng anh thì tốt hơn(để đọc đề bài). giá cả có thể thương lượng. cảm ơn mọi người.

1 Like

Nếu được có thể chia sẽ mình những bài tập Java bạn được nhận trên lớp được ko?

được bạn, nhưng đề toàn tiếng anh bạn. với mình lần đầu tiên tạo account nên mình cũng không biết gởi file lên diễn đàn thế nào nữa.

1 Like

mướn gia sư mà chỉ để giải bài tập thì quá uổng. Thấy Java tài liệu + khoá học nhiều vô kể, học rồi tự làm, không hiểu lên daynhauhoc hỏi.

4 Likes

thank you bạn đã góp ý kiến. vi mình bị mất căn bản java nên cân gia sư để theo kịp lớp . chủ yếu giúp mình bổ túc lại kiến thức, với giúp đỡ mình hoàn thành bài tập trên lớp bạn. vì thời gian không kịp để ôn nên mình cần gia sư.

Bài taoaj java thì nhiều đầy rãy mà bạn, https://vntricks.net/lap-trinh/java-basic/bai-tap-java-co-ban/

2 Likes

thank you bạn.
nhưng mình cần bây giờ là theo kịp tiến độ trên lớp mới cần gia sư bạn.

mình đang tự học đây, không cần gia sư

Có vẻ học offline mới hiệu quả chứ ha. Bạn ở khu vực nào vậy ?

tại vì đk không cho phép nên mình không học offline được bajn. mình cũng muốn học offline để dễ dàng trong việc học.

Vậy là chỉ cần qua môn ở lớp hiểu khái niệm cơ bản thôi ha?

nó không phải cơ bản như người mới học mà trên đó chút. chủ yếu sử dụng loop , đối tượng. level 1 la co ban( cho người chưa biết gì). giờ mình đang ở level 2.

Như vậy là cơ bản rồi đó. Anh có thể dạy cho em còn hơn thế nữa nhưng anh chỉ rỗi buổi tối vì anh đi làm. Zzz.

Mình sẵn lòng dạy free online buối tối thông qua discord của DNH luôn.

3 Likes

hi anh Vu Van Chung va David Martin. Mình (em) có nhờ một bạn trên group giúp đỡ em rồi.
cảm ơn sự giúp đỡ của hai người. tuy nhiên mình có thể kết bạn với 2 người được không?

mình muốn có thêm bạn trong cùng lĩnh vực để có thể chia sẽ những thắc mắc trong ngôn ngữ lập trình.

Ok em nhé, anh rất sẵn lòng. Có câu hỏi gì thắc mắc thì cứ hỏi nhé

This topic was automatically closed after 7 days. New replies are no longer allowed.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?