The main element should have two paragraph elements as children

Chào các bạn mình đang là dân nhập môn học HLML , và mình khó hiểu ở chỗ làm cách nào để cho element P vào trong lelement Main được, vì mình đang học ở freecodcamp nó cứ báo lỗi The main element should have two paragraph elements as children. các bạn giúp mình với. mình gửi các bạn hình ảnhhtml

Mình không hiểu về HLML là môn gì nhỉ ??

mỗi một thẻ p được tính là 1 paragraph ==> Bạn phải có 2 thẻ p

2 Likes

ý mình hỏi là làm cách nào làm được giống như hình ảnh mình gửi, vì mình cố gắng làm nhưng không được. lỗi của nó là thể P không nằm trong thẻ main

,

<p> đã là child của <main> rồi. Nhưng đề yêu cầu là phải có 2 đoạn văn, tức là bạn phải của hai cặp thẻ <p> ở trong <main>.

1 Like

Mình cũng đã thử rồi nhưng không được, bạn thử vào link này xem có qua đoạn test này không vì mình thử nhiều lần rồi nhưng không qua. https://learn.freecodecamp.org/responsive-web-design/basic-html-and-html5/introduction-to-html5-elements/

Bạn chỉ việc thêm kitty ipsum vào đầu đoạn thứ 2 là được rồi.

FCC chơi kì quá :confused:

1 Like

cám ơn bạn rất nhiều. mình đã qua bài test này rồi, vạn sự khởi đầu nan

Mình thấy bài này quá basic:

<h2>CatPhotoApp</h2>

<main>
<p>Kitty ipsum dolor sit amet, shed everywhere shed everywhere stretching attack your ankles chase the red dot, hairball run catnip eat the grass sniff.</p>

<p>
    Purr jump eat the grass rip the couch scratched sunbathe, shed everywhere rip the couch sleep in the sink fluffy fur catnip scratched.
</p>
</main>

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?